• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB-7.2.2.51-401-27-10071 chính thức Từ trang chủ của UC[19/07/2010] !

Bo0Bo0

hehe REMOVE 7.0.41 thôi dùng bản này chắc nhanh hơn
Down load MF thì cứ 6.3 mà chiến

trunganh0412

Phát kiến mới đây !
Còn đây là sự so sánh về việc tải cùng một File trên MF ( cùng một cách lấy link theo thủ thuật cũ) giữa UC 7.2 VN và UC 6.3 Việt hóa ! MỚi quay được trên mobile , anh em từ từ thưởng thức và rút ra nhân xét nhé !

Qua đây chắc anh em cũng đã biết được thằng nào ngon hơn rồi chứ

cái quan trọng là có get link mediafire bằng UCWeb được không hả bạn.Chứ down thì đơn giản

trunganh0412

Get link thì đã có thủ thuật từ bản 6.3 rồi. Tải về mới là vấn đề

thủ thuật đấy thì tớ biết rồi,nhưng giờ Ucweb vào nó k hiện "Click here to download" mà toàn là "Preparing..." thôi,reload lại chục lần vẫn như thế thôi.Ý tớ là như thế,làm cách nào mà get link đc,bạn nào làm đc thì chỉ tớ

Thangnd31082

thủ thuật đấy thì tớ biết rồi,nhưng giờ Ucweb vào nó k hiện "Click here to download" mà toàn là "Preparing..." thôi,reload lại chục lần vẫn như thế thôi.Ý tớ là như thế,làm cách nào mà get link đc,bạn nào làm đc thì chỉ tớ

Tùy link, tùy file thôi! Thường hay get link bằng UC mới, tải File bằng UC 6.3. Để khắc phục lỗi có 20 dòng click here to start download bạn chỉ việc chuyển chế đệ duyệt sang "phóng đại" là OK !

hugon72

chắc do link down đó bro à,mình hay tải MF nên cũng bị thế,bạn nhấp "*" refesh lại nhiều lần thử,hay thử tải link khác xem.