• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB-7.3.0.55-phiên bản chính thức

phuonxinh

UCWEB-7.3.0.55-phiên bản chính thức
Các thay đổi và nâng cấp:
1.Truy cập web an toàn, với các lời khuyên khi truy cập vào các website không tin cậy;
2.bảo mật các tải về, bạn có thể thiết lập để tải về nguồn lực an toàn trước và sau khi quét, người dùng có thể tải về các tài nguyên trên các bình luận, điểm số;
3.Thêm tính năng tùy chỉnh sao chép,cho phép tùy chọn sao chép bất kì;
4.Hỗ trợ các trang web từ website đính kèm tải lên
5. V5 hỗ trợ cuộc gọi flashlite
6.một cài đặt mới để hướng dẫn người dùng nhanh chóng quen thuộc với các UC
Tối ưu hóa:1.Hỗ trợ tải eMule gọi UC Thunder
2.flash10 hỗ trợ truy cập CMWAP(tốn chi phí hơn nên cần thận trọng sử dụng)
3.bố trí trang wap được tối ưu để tránh những văn bản được hiển thị trong hình ảnh,;
4.Tối ưu hóa thời gian hiển thị, thời gian, thời gian đồng bộ hóa với hệ thống cập nhật
5.V5 toàn màn hình để ẩn thanh trình đơn
6.Nâng cấp chức năng quản lý tài liệu
7.Tối ưu hóa thời gian bắt đầu và thóat ra

Chỉnh sửa cuối:

phuonxinh

Tệp đính kèm mà bạn, down tốt hơn link 4share nhiều-với mọi trình duyệt

987520

LÀM CHO MÌNH MỘT BẢN ĐỂ KẾT HỢP VỚI UCPLAYER CHỨ CÁI NÀY KHÔNG CÓ MỤC VIDEO THÌ LÀM SAO MÀ XEM MẤY KÊNH CHINA

cute09

Có ai biết cách down trên 4share bằng ucwed ko.Hình như k down được nữa thì fải do k co javascrip ?,mà sao ucwed k tích hợp javascrip vào nhỉ,như vậy tuyệt hơn nhìu.

DreamLand

hongle516

Bạn cho hỏi chút là không dùng font đa ngôn ngữ và dùng font vn2in1 có vào được cái UC 7.3 này không nhỉ? Tớ không khoái đa ngôn ngữ à (chữ nó to và vào web bằng UC sao mà hay hiện tiếng Tàu rất khó chịu). Chính vì thế mà bây giờ tớ vẫn đang dùng UC 7.0 fix proxy Viettel

cute09

Bạn cho hỏi chút là không dùng font đa ngôn ngữ và dùng font vn2in1 có vào được cái UC 7.3 này không nhỉ? Tớ không khoái đa ngôn ngữ à (chữ nó to và vào web bằng UC sao mà hay hiện tiếng Tàu rất khó chịu). Chính vì thế mà bây giờ tớ vẫn đang dùng UC 7.0 fix proxy Viettel

chịu khó dùng đi bạn.K thì chờ bản official vậy.Tôi cũng đang dùng bản 7.0 offical đây.

phuonxinh

Bạn cứ thử bỏ font đa ngôn ngữ đi, dùng font 2in1 cho bản này xem sao. Nếu chỉ dùng TV ko thôi thì chắc la ko sao đâu.

987520

không dùng font đa ngôn ngữ thì dùng một lát thì sẽ bị out không vào được nưa đau mình đã thữ rồi vì máy mình ram yếu mà cài font đa ngôn ngữ vào thì nó ăn ram quá chán thật không biết có font china nào nhẹ nhẹ không

mình đang dùng font 2in1 và kết quả là out thôi muốn vậy thì đành phải xai 7.0 sever của viêt nam tải luôn trên trang chủ ucweb cho rồi

Last edited by a moderator:

manhtu

thấy chỉ có VN là bị out khi dùng các bản UC Official China thôi, nước ngoài dùng font mặc định của máy có bao giờ bị out đâu.
VN dùng font tiếng việt nên toàn bị out

vuotthoigian

Sao caj nay e caj vao n70 ko chay nhj hjc

Chú ý viết bài có dấu đầy đủ và đúng chính tả bạn nhé!!!

hongle516

phuonxinh cho hỏi cái là đã có phiên bản official 7.2 chưa nhỉ?
Và nếu có rồi thì dùng vn2in1 và không dùng đa ngôn ngữ có xài được không?
Tớ tìm hết trong box chưa thấy bài viết nào nói về 7.2 official cả.

manhtu

phuonxinh cho hỏi cái là đã có phiên bản official 7.2 chưa nhỉ?
Và nếu có rồi thì dùng vn2in1 và không dùng đa ngôn ngữ có xài được không?
Tớ tìm hết trong box chưa thấy bài viết nào nói về 7.2 official cả.

Có Official Chinese đấy, Official English-Vietnamese thì ngồi đợi