• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB-7.3.055 VI by LQT_SymPViet ! [Cập nhật 02/07/2010]

r0nkut3

tình hình là dùng trên E71 nó cứ nhấp nháy rồi chả vào đc. Không biết có bạn nào lỗi giống mình ko

manhtu

làm thử cái v3 ae test thử, ko có máy nên đành bó tay
Server Việt Nam

thamky

ngoài lề tí,skyfire kg dùng được nữa??ae tư vấn nên dùng trình duyệt nào?dòng E.thanks

hnt20042000

chào bạn! mình đã ngừng việt hóa vì đã bán máy những vẫn xài tạm cái con 6120c . xin góp ý bạn một chút về chổ window. thực ra cái ứng dụng này chạy trong môi trường symbian thì không có cái cửa sổ nào cả vì nó hiển thị toàn màn hình. một trang mới mở ra vẫn nằm trong ứng dụng đó, không có cửa sổ nào cả. Nên dịch là Tab ( thẻ ) thì tốt hơn. giống như Opera vậy. mà thực chất đúng là tab.
------------------------------------------
xin hỏi. cái này có hỗ trợ flash web không bạn

Chỉnh sửa cuối:
chào bạn! mình đã ngừng việt hóa vì đã bán máy những vẫn xài tạm cái con 6120c . xin góp ý bạn một chút về chổ window. thực ra cái ứng dụng này chạy trong môi trường symbian thì không có cái cửa sổ nào cả vì nó hiển thị toàn màn hình. một trang mới mở ra vẫn nằm trong ứng dụng đó, không có cửa sổ nào cả. Nên dịch là Tab ( thẻ ) thì tốt hơn. giống như Opera vậy. mà thực chất đúng là tab.

Tự mình có thể edit lại mà. Như chữ Lịch sử đúng ra là dịch là Các trang cũ là chuẩn nhất. Không thích chỗ nào thì MobilHex mà edit lại.

leminhhai111

Tự mình có thể edit lại mà. Như chữ Lịch sử đúng ra là dịch là Các trang cũ là chuẩn nhất. Không thích chỗ nào thì MobilHex mà edit lại.

0pera Mình thấy chổ đó cũng là lịch sử mà T đúng ra là nhật kí là hay nhất

giangvungtau

mình chưa dùng thằng này bao giờ nên cho mình hỏi nó có hỗ trợ flash ko các bạn

Thangnd31082

------------------------------------------
xin hỏi. cái này có hỗ trợ flash web không bạn

Thực ra từ "cửa sổ" là trung thành với các bản dịch từ trước đó ngay khi mình còn dùng v2 để VI. Nếu để nguyên "Tab" khéo khi còn dễ hình dung hơn dịch thành "Thẻ" như bạn nói. Tuy nhiên cũng rất cảm ơn ý kiến của bạn.

zidane89

Bác Thangnd31082 cho em hỏi cái: em dùng các bản UCweb trước xem clip trực tiếp trên web ngon lành(VD các clip trên sohoa.net) giờ sang bản này của bác thì một là không xem được, hai là xem bằng UCplayer. Có phải bản UC lần này không tương thích với plugin xem video đó không nhỉ?

Thangnd31082

Bác Thangnd31082 cho em hỏi cái: em dùng các bản UCweb trước xem clip trực tiếp trên web ngon lành(VD các clip trên sohoa.net) giờ sang bản này của bác thì một là không xem được, hai là xem bằng UCplayer. Có phải bản UC lần này không tương thích với plugin xem video đó không nhỉ?

Thực ra bản này mới là bản beta , mình VI để anh em dùng thử xem sao thôi ! Bạn chịu khó chờ bản Final đi ! chắc chắn những cái trước đây có sắp tới tới cũng sẽ có. Cứ dùng bản nào bạn cho là ổn định nhất ấy!
Mình đang xài Opera 10 + UC 6.3 + UC 7.0.46 Sever VN !

11511

Mình đang dùng bản 7 này 100% tiếng Việt và Sever VN , rất ngon. Nếu bạn nào thích có thể tải về bằng Mobile link sau:
http://wap.uc.cn/ucpack/dlmobile/control/index.php?pc=401&from=
Ở đó hỗ trợ nhiều loại mobile và nhiều đời máy các bạn chọn loại phù hợp với mình nhé. Click Thank nếu có ích.

Chỉnh sửa cuối: