• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ucweb 7.7 việt hóa by sanvu88

Sieuxathu12a2

Bạn nào up giúp mình file .rsc đã dc việt hoá với.Mình đang dùng bản eng nhưng giờ hết kb rùi nên ngại ko down bản vh.Chỉ cần up những file .rsc đã dc viêt hoá thôi.Thanks trước.

Sanvu88

Member
Bạn dùng máy gì vậy mình cài trên n70 chạy bình thường mà.Đang làm bản fix lỗi mà bận thi nên chưa xong :)

dungpro1106

Mình cài xog thì bị system eror. Đã thử cà cáh bung ra rồi chép. Hux
vậy thì bạn cài bản uc 7.6 vh.sau đó cài đặt phím tắt hay dùng như mở tab mới,lưu..Rồi cài bản uc 7.7 của trung quốc.Lúc đó bản 7.7 tq se có phím tắt giống bản 7.6.BẢn 7.7 tq dùng ko bị lỗi.Đa test trên 6béo_Ok lắm

dungpro1106

Bạn nào up giúp mình file .rsc đã dc việt hoá với.Mình đang dùng bản eng nhưng giờ hết kb rùi nên ngại ko down bản vh.Chỉ cần up những file .rsc đã dc viêt hoá thôi.Thanks trước.

dây http://www.mup5.com/file-15573-UcWeb60.rsc.html

h04ngl0ng

Ý mình là lúc đang cài thì máy đơ lun.Bấm vào menu thì chỉ thấy icon.Cài xog thì máy tự restar.Restar xog thì ko vào đc menu nữa.Cứ bấm giữ menu khoảg 3s là restar tiếp.Còn bung ra thì chép đến mấy file trong apps là bị như thế. Chả hiểu sao nữa
Ak quên. Máy mình là 6600

dungpro1106

Ý mình là lúc đang cài thì máy đơ lun.Bấm vào menu thì chỉ thấy icon.Cài xog thì máy tự restar.Restar xog thì ko vào đc menu nữa.Cứ bấm giữ menu khoảg 3s là restar tiếp.Còn bung ra thì chép đến mấy file trong apps là bị như thế. Chả hiểu sao nữa
Ak quên. Máy mình là 6600
Uk.Mình cũng đang dùng 6béo.BÂy h bạn tải font đa ngôn ngữ củ pác đào quang sự,sau đó tải bản uc7.7 eng này nhé.Mình cũng đang dùng.Rất ngon
http://www.frendz4m.com/attachments..._Build_11040711_English_Indian_Server_sis.sis

Sanvu88

Member
Sau 1 đêm mất ngủ cuối cùng cũng hoàn thành bản fix lỗi cho a e.Hi. Bản này mình đã fix hòan toàn lỗi (ko vào đc cài đặt mạng; bấm phím gọi, xóa lịch sử, bấm phím 0 bị out...) a e có thể yên tâm sử dụng(đã test 2 ngày rùi chưa thấy bị gì.Hi). Mọi người down ở đây hoặc lên đầu trang nhé.
http://echipupwap.tk/?id=4171
Còn đây là file rsc cho a e đang dùng bản eng nhé. Chép vô !/system/app/ucweb60 (! Là ổ mà a e cài uc)
http://echipupwap.tk/?id=4172
cảm ơn bác Sự đã giúp em hoàn thành bản fix này! ;)

Chỉnh sửa cuối:

dungpro1106

Uc6.O.Rsc dùng quá tuyệt.Đỡ fải tải cả uc7.7.Ak.Thế bản uc fix thi trang mở đầu là tiếng j thế.Có fải tv hok.

Sanvu88

Member
Hix m xài n70 ko test dc.Để tối mượn con 76 test xem sao.Hj

Chỉnh sửa cuối:

dungpro1106

Hix m xai n70 ko test dc.De toj muon con 76 test xem sao.Hj

Vậy thì test thử hộ kái nha.Thank nhjều.mà muốn del bài hay sao ma viết ko dấu vậy.bây h diễn đàn làm ngkiêm lắm.t bị del bài mấy lần rồi.hjhj

bam phim 0 (homepage) thi uc bi out ra ngay, cai phim tat tao tab moi cung bi out lun va khong vao duoc. Phai cai lai moi xai duoc, anh sanvu xem lai di

thế bạn đã kàj font đa ngôn ngữ chưa.

Chỉnh sửa cuối:

Sanvu88

Member
Test ok trên 76 và n70 từ sáng tới giờ chưa phát hiện lỗi. A e chú ý phải cài font đa ngôn ngữ để không bị out nhé.

quangdct

Test ok trên 76 và n70 từ sáng tới giờ chưa phát hiện lỗi. A e chú ý phải cài font đa ngôn ngữ để không bị out nhé.

Lỗi sever do không thể tìm kiếm được khi đánh vào Google

dungpro1106

Ok.Thế thì cài luôn.T đang dung uc7.7 cn,mới có rsc vn thui.BÂy h dùng cả bản vh thì còn j bắng.Thanks fát nữa cho khí thế.Ae vỗ tay nào=̏ऀ=̏ऀ=̏ऀ=̏ऀ=̏ऀ=̏ऀ=̏ऀ=̏ऀ=̏ऀ=̏ऀ=̏ऀ=̏ऀ=̏ऀ=̏ऀ╩╬╬╬╦╩╬╬╬╦╩╬╬╬╦╩╬╬╬╦╩╬╬╬╦╩╬╬╬╦╩╬╬╬╦╩╬╬╬╦╩╬╬╬╦╩╬╬╬╦╩╬╬╬╦╩╬╬╬╦╩╬╬╬╬╫╪╬╫╪╬╫╪╬╫╪╬╫╪╬╫╪╬╫╪╬╫╪╬╫╪╬╫╪╬╫╪╬╫╪╬╫╪╬╫╪╬╫╪╬╫╪╬╫╪╬╫╪╬╫╪╬╫╪╬╫╪╬╫╪╬╫╪╬╫╪╬╫╪╬╫╪╬╫* ░▒▓█►dungpro116◄█▓▒░

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 36 minutes:

đã test trên 6béo.CÀi vào đi viện luôn.Thui.Dùng bản server eng,file rsc việt, load nhanh hơn server việt nam.đỡ nguy hiểm.

Chỉnh sửa cuối: