• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB BROWSER 7.2.2.51 - Phiên bản chính thức từ UCWEB - 19-07-2010

manhtu

UCWEB BROWSER 7.2.2.51 phiên bản chính thức

Bản này đã thêm tính năng Xác định trình duyệt(UA), chúng ta dịch hay gọi là Nhận dạng trình duyệt (có tính năng này vào 1 số web sẽ ko bị giới hạn nữa. VD: dantri)

Mình up bản:
Server VN, tích hợp 2 ngôn ngữ Anh - Việt (manhtu dịch lại)
Dùng song song với UC 6.3 và UC 7.3 official China

Chỉnh sửa cuối:

cute09

Keke.Thanks bác,hay quá.Bác ơi,e ko thích dùng tiếng việt.Bác fix lại server bản tiếng anh như bản 7.0 đc k ạ.Thanks bác nhiều.

Chỉnh sửa cuối:

manhtu

Keke.Thanks bác,hay quá.Bác ơi,e ko thích dùng tiếng việt.Bác fix lại server bản tiếng anh như bản 7.0 đc k ạ.Thanks bác nhiều.

Đơn giản thôi mà bạn, dùng sisboom bung file ở server Anh ra, lấy file rsc Anh paste vào là ok thôi, mình đã pack 1 bản server VN và tích hợp 2 ngôn ngữ Anh-Việt, bạn đợi nhé

cute09

Bạn down bản anh-viet của manhtu sửa về mà dùng.Giờ còn chuyển server làm j nữa.3 bản ở trên dùng fonts thường là đc.K fải cài font đa ngôn ngữ đâu.

daoquangsu

Hướng dẫn em thay như thế này đi anh Tiếng Việt của Đào Quang Sự, Themes của phuonxinh trong cái bài của anh nè http://www.pdaviet.net/showthread.php?92962-Hướng-dẫn-chuyển-Server-cho-UcWeb-Browser.
Chứ bản tiếng Việt của bọn Tàu em thấy không chuẩn và không sát nghĩa à. Thanks anh

chắc phải làm 1 bản việt hóa lại bản này,thay đổi UID để dùng chung được với bản 6.3 và cộng thêm 16 skin bắt mắt.nếu không ai làm thì mình sẽ làm,tối nay sẽ post

hongle516

Bác Sự làm cho anh em dùng ké nha, và đừng chơi đa ngôn ngữ vào đó là được :)

manhtu

Manhtu fix dùm để chạy thêm Ucweb 6.3 và Ucweb 7.3 beta nhé.Thanks

Hướng dẫn em thay như thế này đi anh Tiếng Việt của Đào Quang Sự, Themes của phuonxinh trong cái bài của anh nè http://www.pdaviet.net/showthread.php?92962-Hướng-dẫn-chuyển-Server-cho-UcWeb-Browser.
Chứ bản tiếng Việt của bọn Tàu em thấy không chuẩn và không sát nghĩa à. Thanks anh

Bác Sự làm cho anh em dùng ké nha, và đừng chơi đa ngôn ngữ vào đó là được :)

Đã dịch lại ngôn ngữ Việt cho phù hợp, fix lại để dùng chung với UC 6.3, 7.3 (china)

Quanghuytbt

Manhtu ơi, bản server VN ngôn ngữ EN-VN mình vào truy cập nhanh bằng phím gọi lại bị thoát phần mềm. Bạn test lại xem thế nào nhé. Thanks!

hongle516

Hay quá, dùng chung được với UC 7.0 proxy Viettel của Jimmy nè. Tuyệt vời, thanks manhtu nhiều

manhtu

Manhtu ơi, bản server VN ngôn ngữ EN-VN mình vào truy cập nhanh bằng phím gọi lại bị thoát phần mềm. Bạn test lại xem thế nào nhé. Thanks!

Đã sửa, bạn tải lại nhé, không còn bị out nữa đâu

cute09

Thực ra mình thấy uc 6.3 offical có đường dẫn khác với 7.2 rồi.Chắc chỉ trùng với 7.3 thôi.Mà số uid sử theo quy luật nào vậy nhỉ

Chỉnh sửa cuối:

hongle516

Có thể dùng bản dịch của Jimmy được không? Mình thấy bản dịch ấy là chuẩn nhất đấy