• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB BROWSER 7.2.2.51 - Phiên bản chính thức từ UCWEB - 19-07-2010

hoilamgi88

có ban 7.2 full english 100% ròi.ko cần cài thêm font gì hết.mình ko mang reader card nên ko up file đc.các bạn tìm trên mạng là có đấy.

Sanvu88

Member
Mọi người cho mình hỏj chút mình đang xài pản uc 7.2 tiếng vjệt down trên trang wap.Uc.Cn máy mình cài font đa ngôn ngữ của daoquang su. Mà sao mỗi lẫn vô web chỉ đc khoảng 10p là pi out. Hix. Ai bíêt chỉ mình với. Mình dùng máy 6681.thank

Zkedautinhz1

Xin loi ai cho minh hoi chut, box viet hoa s60v2 cua dien dan dau rui nhi? ( khong biet hoi o dau, va online bang mobile )

saodoingoi142

Moderator
Mọi người cho mình hỏj chút mình đang xài pản uc 7.2 tiếng vjệt down trên trang wap.Uc.Cn máy mình cài font đa ngôn ngữ của daoquang su. Mà sao mỗi lẫn vô web chỉ đc khoảng 10p là pi out. Hix. Ai bíêt chỉ mình với. Mình dùng máy 6681.thank

Với những dòng S60v2 trong đó có 6681 hay 6600,cấu hình và Ram máy hầu hết cũng yếu bạn à!Chính vì thế khi bạn Online với UCWEB thì nên Exit (Thoát) những ứng dụng nào không cần nếu bạn đang mở hay chạy ẩn nó nhé!!!;;)

manhtu

Nếu đã dùng phiên bản tiếng việt chính thức rồi thì ko cần phải dùng font đa ngôn ngữ nữa, tránh tốn ram đối với dòng máy yếu kém