• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB v6.7.0.32-999-69-09071416 Java ENG

hitago

Bản java tiếng anh.Vẫn chưa có bản SIS tiếng anh.Anh em nào dịch dùm cái bản sis China qua tiếng Việt dùm đi,bên s60v3 người ta có rùi mà mình vẫn chưa có.
Anh Tám dịch dùm anh em nha.:)
Ai thấy cần thì thanks fát.

Chỉnh sửa cuối:

chipcoi88

Bản java tiếng anh.Vẫn chưa có bản SIS tiếng anh.Anh em nào dịch dùm cái bản sis China qua tiếng Việt dùm đi,bên s60v3 người ta có rùi mà mình vẫn chưa có.
Anh Tám dịch dùm anh em nha.:)
Ai thấy cần thì thanks fát.
Posted via Mobile Devicebản java này đã có người việt hóa rùj. Mình ko xài nên ko post. Pan wa đây mà seach http://gocmobile.net

hitago

Ý mình nói là việt hóa cái file sis cơ, còn bản java này thì không cần thiết.
Java là dành cho s40 thui,s60 thì xài sis hay hơn.

hunterviet

Well-Known Member
Mong sớm có bản việt hóa, các Mod ơi PM này đáng để VH lắm đó chứ ah. Mod MinhThang sẽ đọc bài em thấy mủi lòng và làm giúp ngay đó các pác ah.hihi

TruBic

Well-Known Member
Mong sớm có bản việt hóa, các Mod ơi PM này đáng để VH lắm đó chứ ah. Mod MinhThang sẽ đọc bài em thấy mủi lòng và làm giúp ngay đó các pác ah.hihi
khổ quá vụ này chắc PDA phải tuyển chuyên gia tiếng trung quốc quá. Chịu khó chờ sever Eng đi bạn đừng có hối Vh nưã

Posted via Mobile Device