• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB6.3.EN.Final[VI]byLQT+Trang đầu Việt Nam+Tải File tại Media fire???

caongan49

Muon down dc file phai dung thu thuat ban ah.Co phai ban nhap truc tiep vao dong <click to download here> luon phai ko ? Nhu the la hong rui.Day ne: #7 vao no thui xog chon dong thu 2 <Da chon URL> rui #3 no se hien ra link ma ban da chon.Ban cu nhap vao no va Copy cai link do bang phim but chi xog rui vo Quan ly tai ve tim muc <Tac vu> ay va lai an phim but chi Paste vao cai link ma ban da Copy.Co vay thui ah :D Chuc ban thanh cong !
Posted via Mobile Device

bút chì là của n95,n96 làm j có,copy hem dc.hjx ai bít bày với

Thangnd31082

bút chì là của n95,n96 làm j có,copy hem dc.hjx ai bít bày với

Ặc N96 thì mình không biêt snhuwng N95_1 Phím bút chì nằm ngay cạnh dưới bên trái của phím gọi đi màu xanh đó như bạn !

Còn nếu nói về chức năng sao chép của UC thì :

1.Nhấn #7 là gọi chức năng sao chép của UC --> 1.Bảng hiện ra gồm nhiều dòng. Bạn chọn dòng "Page URL" tức là chọn sao chép địa chỉ của trang hiện đang mở.

2. Chép xong thì nhấn 0 để trở về trang đầu sau đó mới nhấn #3 để mở bảng tạm của UC, trong bảng tạm của UC có cái link địa chỉ của trang khi nãy bạn đánh dấu rồi copy nó như bình thường bằng cách giữu lì phím bút ! trên góc dưới bên trái của màn hình hiện ra chữ Copy , bạn chỉ việc ấn nút chọn trái( Tay kia vẫn giữ phím bút) thế là nội dung cần chép đã được copy !

3.muốn dán nội dùng đã copy vào đâu , bạn chỉ việc di chuyển trỏ tới đó rồi giữ lì phìm bút, góc dưới bên phải hiện ra chữ Paste, bạn chỉ việc ấn chọn phải( Tay kia vẫn giữ phím bút) thế là nội dung này sẽ được dán vào chỗ bạn định sẵn.

Dùng cách này để dán link yêu thích vào chổ nào cần thiết !
Chúc vui !:D

khanhdbp

Posted via Mobile Device em giờ trong máy,có 3 bản ucweb. 6.3 ,6.5,7.0. Theo nhận định of các bác,bản nào,tối ưu nhất ?

Thangnd31082

Hay đó. Làm bài hướng dẫn bên v2 đi Mod.Tested ok N70

Sợ trùng thì không hay thôi ! Hao tốn tài nguyên mạng nhưng thực ra trước đây dùng v2 mình cũng ít khi vào v3 nên sẽ pót lại bài tương tự trên v2 anh em chờ nhé !