• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB6.7 mod trang chủ PDAVIET

Killer_Rose

Không biết cái này đã khắc phục lỗi cuộn 1 phát nó chạy tới cuối trang chưa hả bác , thôi thanks bác đã share down về test phát

Kojiro

Super V.I.P
Giúp gì đâu mà cảm ơn trời :D Để mò thêm có cái nào dành cho bản 7 ko rồi share luôn thể.

hunterviet

Well-Known Member
sao chưa có bản 7.0 nhỉ ....................

Bản 7.0 ENG hay vh đều có trên 4rum rồi mà bạn, nếu là trang đầu vh thì chưa có đâu, vì chưa ai làm cả, cả những web nước ngoài cũng chưa có lun, bạn nên đi vào trọng tâm chứ sao lại hỏi vậy:|

Em cài bản của anh đè lên bản 6.7vh của anh MinhThang thì phải ko nhỡ rõ nhưng chả thấy trang đầu tv anh à. Mà sao anh rinhvn đã cất công vh trang đầu mà lại ko cho vào các forum khác vậy ạ, các forum xã hội như 24h, dantry,... đó anh,

Chỉnh sửa cuối:

rinhvh

Mình có add trang tin tức dantri.com ở trong đó đấy!Còn chủ yếu là nội dung của diễn đàn thui!ko bít ai thích xem cái ji nên ko add nhiều được!:)

hunterviet

Well-Known Member
Mình có add trang tin tức dantri.com ở trong đó đấy!Còn chủ yếu là nội dung của diễn đàn thui!ko bít ai thích xem cái ji nên ko add nhiều được!:)

Em cài thấy nó chạy mãi chả vào, bấm hủy thì thoát ra vào lại nó lại chạy chứ ko vào ngay ở bản vh chưa mod của anh. hix

DinhTuan

Posted via Mobile Device
Ban add sai dia chi roi.phai la dantri.com.vn chu.minh cung mod 1 ban cho rieng minh roi,nhung dung dt khong up len duoc

rinhvh

Posted via Mobile Device
Ban add sai dia chi roi.phai la dantri.com.vn chu.minh cung mod 1 ban cho rieng minh roi,nhung dung dt khong up len duoc

Ghi là thế nhưng kích vào đường dẫn thì nó chạy ra thui bạn ui!:D

khoa123

Ghi là thế nhưng kích vào đường dẫn thì nó chạy ra thui bạn ui!:D
Posted via Mobile Device ai up giúp em file sis.7z với,tại file rar em k giải nén đc

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Posted via Mobile Device thịt mừk anh,em dùng unrar páo file rar invaild,em đã xóa chử seven zét

Posted via Mobile Device thịt mừk anh,em dùng unrar páo file rar invaild,em đã xóa chử seven zét vẫn thế

Trên Mobile thì không giải nén được tập tin có pass bạn nhé!

khoa123

Trên Mobile thì không giải nén được tập tin có pass bạn nhé!
Posted via Mobile Device dạ. Hùi trc em vẫn giải nén mấy tập tin rar của ứng dụng vh pass SymPViet vẫn ok,đành chờ khi nào ra net em down củng đc nhưng chắc phải cỡ 1 tuần nữa

MinhThang

Manager
Posted via Mobile Device dạ. Hùi trc em vẫn giải nén mấy tập tin rar của ứng dụng vh pass SymPViet vẫn ok,đành chờ khi nào ra net em down củng đc nhưng chắc phải cỡ 1 tuần nữa

Đây em mất pass:

khoa123

Posted via Mobile Device hehe than thở riết ròy cũng đc giúp,em xin phép ý kiến về pm này 1 chút. Đầu trang rất tuyệt,nhưng a mod pản này k pít a có pít làm chạy nhanh giống pản 7.0 k nhở,chứ em xài 6.5 eng + soft hỗ trợ gprs là down trên 30kb/s,còn 7.0 trên 15kb/s k pít tại sao? Hum nào em lên net thanks 1 lượt ớ,thanks nhìu minhthang va mod ver 6.7

MinhThang

Manager
Posted via Mobile Device hehe than thở riết ròy cũng đc giúp,em xin phép ý kiến về pm này 1 chút. Đầu trang rất tuyệt,nhưng a mod pản này k pít a có pít làm chạy nhanh giống pản 7.0 k nhở,chứ em xài 6.5 eng + soft hỗ trợ gprs là down trên 30kb/s,còn 7.0 trên 15kb/s k pít tại sao? Hum nào em lên net thanks 1 lượt ớ,thanks nhìu minhthang va mod ver 6.7

Do mạng thôi bạn không hoàn toàn do pm đâu.