• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UIQ - RINGTONES : Nơi nhạc chuông trở thành cảm xúc

NokuaN70

Well-Known Member
Động cơ xe.

Khi có cuộc gọi tới DT của bạn sẽ phát ra tiếng động cơ của các siêu xe Aston Martin, Lamborghini, Porsche, Audi... Rất hầm hố nếu đi kèm theo theme nữa thì quá tuyệt.

CongVoi

Super V.I.P
4800 Ring tones MIDI

Mã:
http://123viet.net/pdaviet/congvoi/4800_Ring_tones.rar
User&Pass: PDAVIET

sonnguyen_uiq3

Nhạc chuông khó đụng hàng.cái này thì dùng đễ báo thức thì ai mà ngủ nướng cở mấy cũng phải dậy,còn để call ring thì mọi người phải trộm nhìn bạn đấy

Caohieu88

Iphone Deluxe Ringstone

Iphone Deluxe Ringstone

Với 250 bản nhạc chuông MP3 không thể hay hơn từ Iphone dành cho bạn. Còn chờ gì nữa mà không thử, các bạn???

Chỉnh sửa cuối:

buratino1703

Không muốn nói mình là con gà! một bài hát về thời dịch cúm gia cầm, cực kỳ vui nhộn. Qua bao kiểu nhạc chuông, cuối cùng vẫn mình vẫn thấy bài này hay nhất, các bạn thử xem nhé!

一样的鸡肉,一样的鸡蛋
cùng một loại thịt gà, cùng một loại trứng gà.
一样的我们咋就成了传染源
cùng 1 loại gà như chúng tôi nhưng tại sao lại mang bệnh truyền nhiễm.
流感,很危险
dịch cúm gà rất nguy hiểm.
谁让咱有个鸟类祖先
ai cũng nói chúng tôi có cùng tổ tiên với loài chim.

dqt

Xin nhạc quảng cáo trà Dr Thanh

Mấy hôm nay trên TV quảng cáo trà Dr Thanh suốt, nghe riết cũng thấy hay, nhưng tìm trên google lại không thấy. Bạn nào có file nhạc này thì cho mình xin với "... nóng trong người uống rượu bia nhiều ..."
Thank all

newcomer01

Là 1 fan của Bóng Đá, hay thức khuya (thường 1:45AM) để xem Champange Leauge - C1, chắc ai cũng thích bài nhạc không lời mà truyền hình phát trước khi giờ G bắt đầu?

Vậy ae nào có bài nhạc đó xin post lên topic này với. Thanks!