• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[UIQ3.0] SMP_1.70_Hacked_v2 - Vào ổ C&Z,Chỉnh sửa C/sys Ko Cần CS #52

vnpt1706

Hơ! ..ước gì XPlorre ra phiên bản mới có thể can thiệp sâu vào hệ thống máy .Khi đó bác dongxanh sẽ có rất nhiều chuyện để làm

titanlys

em dùng Swiss Mgr Pro này lâu rùi mà vãn ko thể nào tìm cách để nó nằm ở vị trí cục pin dc :( anh congvoi chỉ cho e chọn chế độ để thay thế ở cục pin nha anh :(

spiderman_anhvu

Bác ơi, cái này có bản dành cho Symbian 60 3rd không? tức là xài cái này có thể edit trực tiếp trong thư mục hệ thống hả bác :)

Son_Do

Well-Known Member
em dùng Swiss Mgr Pro này lâu rùi mà vãn ko thể nào tìm cách để nó nằm ở vị trí cục pin dc :( anh congvoi chỉ cho e chọn chế độ để thay thế ở cục pin nha anh :(

Chức năng này chỉ có ở bản SMP Pro. Nếu bạn đang dùng SMP Pro thì bạn làm như sau : Vào Setting - Icon - Icon format - chọn Fixed.
Chúc bạn thành công.

dongxanh

Hơ! ..ước gì XPlorre ra phiên bản mới có thể can thiệp sâu vào hệ thống máy .Khi đó bác dongxanh sẽ có rất nhiều chuyện để làm

Posted via Mobile Device

Mình rất cần 1 soft nào đó có thể chỉnh sửa được file dll và exe. Khi đó có thể tiếp tục ngâm cứu mấy cái mod đang lở dở như FM recording, Video Auto focus,...

KeNNic

Mình thấy soft Exescope có thể giúp dongxanh làm việc đó đấy.:D
Bác lên Google gõ Exescope là thấy àh.
Chúc Bác Dongxanh típ tục có những mod thêm PM cho ae.

thanhchi

Sao mình không thể down những bài viết của Congvoi nhi? Click vào nó toàn hiện ra profile cua Congvoi thôi. Giúp minh đi Cong voi ơi!

tinh_la_gi

Administrator
Sao mình không thể down những bài viết của Congvoi nhi? Click vào nó toàn hiện ra profile cua Congvoi thôi. Giúp minh đi Cong voi ơi!
Check lại đi bạn .. vẩn down ngon mà

CongVoi

Super V.I.P
Swiss Mgr Pro 1.70_Hacked_v2 - Truy Cập Ổ C&Z và Chỉnh sửa C/sys Ko Cần CapsSwhitch

Bản v2 này thêm chức năng cho phép chỉnh sửa được thư mục sys ở ổ C

cantienwa100

sao swis 1.7 nhập pass xong xuôi vài giây sau bị đẩy ra mình vào lại nó lại bắt nhập lại pass nhập lại lại bi đẩy ra lại vào lại nhập lại pass lại bị đẩy ra tiếp cứ thế liên tục 2h ai có pass cx không hoặc là phải làm gì phải down gì cho mình xin link luôn nhé :D

CongVoi

Super V.I.P
sao swis 1.7 nhập pass xong xuôi vài giây sau bị đẩy ra mình vào lại nó lại bắt nhập lại pass nhập lại lại bi đẩy ra lại vào lại nhập lại pass lại bị đẩy ra tiếp cứ thế liên tục 2h ai có pass cx không hoặc là phải làm gì phải down gì cho mình xin link luôn nhé :D

Vào đọc bài này: #11 http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=26511&page=2 để lấy bản Full đã nhé

cantienwa100

mà mình down swiss 1.60 rồi cài vào máy chưa kip điền gì cả thấy nó hiện thông báo seri number 52999 rồi mình ấn okie vậy là nó tự đang ký cho mình rồi hả pác