• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ultimate Voice Recorder v6.1.2 Việt Hóa - Ghi âm cuộc gọi không tiềng bíp

kienvp

Ultimate Voice Recorder v6.1.2 S60v5 Việt Hóa bởi Tuanloc1@SymPViet

Đây là Pm từ lâu đã được xem là ứng dụng ghi âm cuộc gọi không tiếng Bíp tốt nhất cho s60v3v5. nên mình không giới thiệu nữa nhé.

Các tính năng mới:

1 - RP + bản vá lỗi đã được thêm vào cho hầu hết điện thoại để đảm bảo ngăn chặn tiếng "bíp".

2 - Ghi với chất lượng tốt nhất và không giới hạn thời gian vào E: \

3 - Biểu tượng mới và màn hình mới.

Bạn tải về từ đây nhé. Thân!
http://www.mediafire.com/?ns9k6dxveh19wde

Last edited by a moderator:

duc86

bác sang s6v3 việt hóa nốt bản này giúp em cái em tim mai mà không thấy cho s6v3 đâu cả

llTuyetTinhCocll

cái này mà muốn xài thì nên phải sắm cái bàn phím ảo rồi anh ơi.....ko hỗ trợ màn hình cảm ứng.....có cái kia cũng ghi âm cg ( quên tên rồi ) của anh pro dã man....rõ từng cm....

mybaby13

link die rồi mấy bác post link khác cho ae với,em đang kết cái pm này lém.nhanh nha mấy bác.tiện thể cho e xin cai pm lắc tay đổi nhạc cho s60v5.bản việt hóa ý.nếu dc thanks mấy bác nhìu lém.