• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ultra 1.55

anhquang

cho minh hoi voi ? co phai may N7610 chi dung duoc nhung five co duoi SIS phai ko ?

PhamHoangVu

cho minh hoi voi ? co phai may N7610 chi dung duoc nhung five co duoi SIS phai ko ?
Nó có thể dùng đc 2 file bạn à, file *sis và *jar.

Nhắc Nhở:
Bạn lần sâu type tiếng việt có dấu nhe. Good Luck

Z99

các bạn cho mình hỏi, khi dùng ultra mp3 thì chương trình không có tính năng black light tiết kiệm pin nên mau hết pin quá. Nếu dùng tính năng idle time thì phải minimize chương trình lại gây giựt tiếng. Không biết là do mình không biết xài hay sao mà 1 chương trình hay thế này lại có một khiém khuyết như vậy? Xin nhận ý kiến của các bạn

truynhap1

các bạn cho mình hỏi, khi dùng ultra mp3 thì chương trình không có tính năng black light tiết kiệm pin nên mau hết pin quá. Nếu dùng tính năng idle time thì phải minimize chương trình lại gây giựt tiếng. Không biết là do mình không biết xài hay sao mà 1 chương trình hay thế này lại có một khiém khuyết như vậy? Xin nhận ý kiến của các bạn

Bác đang dùng máy gì mà cho Ultra ẩn đi lại bị giựt tiếng ? Bác xem có chương trình nào cũng đang chạy ẩn không ? mà bác nên dùng bản TA ý ! chứ dùng Tv hay bị nhiều lỗi lắm ! Dùng lại bị nặng máy nữa !

huy

cho hỏi cái này có dùng cho nokia E 50 được không vậy ?

Kojiro

Super V.I.P
cho hỏi cái này có dùng cho nokia E 50 được không vậy ?

Đây là chuyên mục dành cho S60. Mà ultraMP3 cũng không dùng được trên S60v3 là E 50 của bạn.