• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UltraMp3 với phong cách vip (windows media player 11)

TruBic

Well-Known Member
sao bạn ko cho luôn key đi cứ phải gửi ime mệt lắm có ngày mấy con máy khách ko chờ

bạn nên đọc lại nội quy của PDA việt đi là mem mới nên đọc qua cứ phát biểu kiểu này có ngày "mod cho di nghỉ mát đấy"

daokay

các bạn nào mới cài ultra thì vô đây để nhận key free từ LCG lun nha, khỏi phải box bài lên diễn đàn phiền các anh lớn:D:D Link đây =>>http://lonelycatgames.com/?app=support&page=9&product=UltraMp3

quá chuẩn luôn, điền imei của mình 352273012868235, cho ra kết quả giống như trên, hoan nghênh bạn daokay
code775865.bmp

getc431532.bmp

cái này tôi đã post link để lấy key, và bãn langtukiem da post cách lấy, không hiểu tại sao các bạn lại còn đòi share cái gì nữa không biết :-??

Mr_Sulla

Sao bạn ko đọc những bài trên trước khi post bài nhỉ? MOD xóa bài bạn đến nơi rùi đấy
Posted via Mobile Device

bachoang

cho minh hoi cach cai mp3 cua 9300 cai. minh .cai may lan roi ma ko dc. huong dan cu the cai nha ban. thank

daokay

cho minh hoi cach cai mp3 cua 9300 cai. minh .cai may lan roi ma ko dc. huong dan cu the cai nha ban. thank

n9300 của bạn là Symbian OS 7.0s, Series 60 UI thì bạn tải về giải nén rar ra, copy file sis vào dt, vô phần file manager chọn đến thư mục bạn để file sis đó là cài dc àk, nếu mà ko dùng dc mp3 trên thì bạn vô trang web của nó, tải file zip về, trong file có phần s60v2 thì bạn copy file sis ... như trên. xong bạn vô web này http://lonelycatgames.com/?app=support&page=9&product=UltraMp3 để lấy key, nếu bạn ko dùng dc có thể chuyển wa LCG jukebox mà các anh đã crack và post lên 4rum, chúc bạn may mắn

bongma83

cái này có dùng được cho E71 không bạn, nếu được cho mình xinh nhé
imei: 356059030105452

hunterviet

Well-Known Member

Sao bạn ko đổi sang dùng ttpod hay jukebox, 2 Pm này nổi đình nổi đám dành cho Symbian S60v2, S60v3 đó bạn. Ko phải lúc nào sự thay đổi cũng là sai lầm đâu