• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ultrasound nghe mà không ai biết từ đâu ( nhạc chuông độc )!!!!!

stone0_0heart

Sở hữu chiếc HD2 rùi mà có thêm nhạc chuông độc nữa mới sành điệu, bạn có bao h tưởng tượng bật nhạc chuông giữa giờ hoc mà không ai biết chưa, hay có cuộc gọi tới mà không cần tắt máy ngay cả khi cô đang giảng bài ^^ ( Mình không khuyến cáo đâu nhé )???

* Âm thanh dài cá cảm giác như đang ép vào tai mình ngay cả khi bật ở chế độ "min volume", chói buốt hết óc nếu nghe lâu!
Hay nhất là chẳng ai phát hiện ra âm thanh quái quỷ này phát ra từ đâu!!!!!!! Các bạn mang đến chỗ đông người giấu đt trong túi quần rùi thử xem mình nói sai không nhé ^^!!

Tải file ở đây về Download giải nén có 2 file mp3, tùy vào độ sock mà bạn chon thôi!:))=)):p=)):p:)):p=))

daica

nghe nói là người dưới 24 tuổi mới nghe đc, nên các teen chơi mà cô giáo ko biết

stone0_0heart

nghe nói là người dưới 24 tuổi mới nghe đc, nên các teen chơi mà cô giáo ko biết

Ai nói là người dưới 24 tuổi mới nghe được vậy bạn? Học, học nữa, học mãi! Chỉ những người không có chí học hỏi mới dừng lại việc học ở tuôi 24! Đi học trường đời cũng là học, môi trường xung quanh là thầy cô giáo :(! Học nhảy, học hát, học build Rom, học post bài trong 4rum, học lắng nghe, học ăn, học nói, học gói, học mở.............

badman_87

Member
hjx cái này để đầu giường mà ai gọi đến lúc đang ngủ chắc đi luôn.giống hệt cái âm thanh đuổi muỗi.

cái này nghe nhiều sẽ bị ảnh hưởng đến não đấy, giống loại nhạc gì mình quên tên rùi của bọn trẻ bây giờ nghe đó, tốt nhất ko nên nghe nhiều...

karz47

cái này nghe nhiều sẽ bị ảnh hưởng đến não đấy, giống loại nhạc gì mình quên tên rùi của bọn trẻ bây giờ nghe đó, tốt nhất ko nên nghe nhiều...

iDosing hả bác?Nếu giống iDosing thì ko có hại não đâu.Chỉ gây nghiện thôi

iDosing hả bác?Nếu giống iDosing thì ko có hại não đâu.Chỉ gây nghiện thôi

ui nghiện còn chết nữa, mình nghe nói sẽ ảnh hưởng đến não và tai đấy vì tần số quá cao so với mức cho phép của tai người và chịu đựng của não, nghe ít có lẻ ko thấy gì nhưng cứ nghe nhiều và thường xuyên xem sẽ thấy hậu quả ngay đó bác. ( muốn hay hơn nên trùm thêm cái mền vào giống lên đồng đó hihihi :D)

karz47

ui nghiện còn chết nữa, mình nghe nói sẽ ảnh hưởng đến não và tai đấy vì tần số quá cao so với mức cho phép của tai người và chịu đựng của não, nghe ít có lẻ ko thấy gì nhưng cứ nghe nhiều và thường xuyên xem sẽ thấy hậu quả ngay đó bác. ( muốn hay hơn nên trùm thêm cái mền vào giống lên đồng đó hihihi :D)

PHP:
http://forum.gamevn.com/showthread.php?753358-Huong-dan-nghe-I-Dosing

mình đọc bài trên thì thấy cũng chẵng có gì gọi là nguy hiểm hết.

PHP:
http://forum.gamevn.com/showthread.php?753358-Huong-dan-nghe-I-Dosing

mình đọc bài trên thì thấy cũng chẵng có gì gọi là nguy hiểm hết.

bạn đoc bài trong diễn đàn làm chi, sao ko đọc báo mà xem, diễn đàn toàn những người nghe loại đó chẳng lẻ lại lên án à...