• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Undercover - Mật thám tìm iPhone của bạn khi bị mất

choitoisang

Undercover có thể giúp bạn xác định vị trí bất cứ iPhone hay iPod bị đánh cắp hoặc mất.
Sau khi đăng ký, bạn sẽ nhận được 1 tài khoản Undercover tại http://www.retrievemyiphone.com. Mỗi khi Undercover được kích hoạt, vị trí của điện thoại và thông tin IP sẽ được lưu vào account của bạn . Bạn có thể log in vào account của mình và theo dõi.

Nếu iPhone bạn bị mất, bạn có thể chỉnh thông điệp xuất hiện trên iPhone khi người tìm thấy chạy Undercover. Đồng thời, Undercover sẽ truyền vị trí phone của bạn.

Nếu iPhone bị mất, Undercover sẽ giả vờ game. Điều này sẽ khiến tên trộm đợi để game load, kích hoạt Undercover để lấy chính xác thông tin vị trí. Thông tin này sẽ đưa vào account của bạn và gửi đến trạm cảnh sát nơi bạn báo đó là vị trí tên trộm (hay nhỉ).

Link

Last edited by a moderator:

dungeasy

sao mình nhấn vào cái trang web hiện ra : Internet Explorer cannot display the webpage

haiboy2091

có tìm đc thì cũng chẳng có cách nào lấy lại đc đâu bạn ơi, khéo lai bị ăn đòn nữa thì mất cả chì lẫn chài ;). nhưng dù sao cũng cám ơn bạn :D

thanhhuy_245

bác chủ topic ơi cho hỏi app này dùng cho iTouch đc ko vậy. Em thấy là ghi dùng đc cho Itouch nhưng mà itouch đâu có sóng di động như Iphone đâu, với lại đâu phải ở đâu cũng có wifi, mà nếu tắt wifi thì app này là vô dụng