• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ứng dụng chát SLICK 0.63 mới cập nhật ngày 4/8/2010

phuonxinh

Vẫn là cập nhật cho Hệ điều hành Android, symbian ko có j mới cả

saodoingoi142

Moderator
Mình vẩn ko đăng nhập vào dc.Báo lổi không à

Có thể do sóng GPRS của nhà mạng đó!Bạn hãy chọn khoảng thời gian và địa điểm khác nhau để đăng nhập lại xem!!!_Lúc trước mình đăng nhập báo lỗi mấy lần sau đó mới vào được!!!;;)

vulongdhnt

mình dùng có lỗi gì đâu, chạy ầm ầm

bác Tu dùng máy ji vậy?e dùng kon 7610 mà đăng nhập nó cứ báo lỗi hoài.ko zo đc.trước dùng cái này đc lắm xong 1 thời gian nó bị lỗi đăng nhập nên chuyển wa dùng nimbuzz.tuy ko dc như cái này nhưng đc cái đăng nhập nhanh^^

manhtu

bác Tu dùng máy ji vậy?e dùng kon 7610 mà đăng nhập nó cứ báo lỗi hoài.ko zo đc.trước dùng cái này đc lắm xong 1 thời gian nó bị lỗi đăng nhập nên chuyển wa dùng nimbuzz.tuy ko dc như cái này nhưng đc cái đăng nhập nhanh^^

mình dùng 6681, mình cũng hay hay lỗi đăng nhập ở các phiên bản trước, ở bản này chưa gặp lần nào

saodoingoi142

Moderator
GIÚP VỚI 7610 KHÔNG KẾT NỐI VÀO MẠNG ĐƯỢC NỮA HU HU MẶC DÙ ĐÃ FOMAT LẠI HẾT VÀ CÀI LẠI CẤU HÌNH GPRS NHƯNG VẪN KHÔNG VÀO ĐƯỢC KHÔNG BIÊT CÓ PHẢI LỖI PHẦN MỀM KHÔPNG NỮA

Có thể do lỗi sóng GPRS của nhà mạng đó!Bạn hãy chọn khoảng thời gian và địa điểm khác nhau để đăng nhập lại thử xem nhé!!!;;)

manhtu

Lạ nhỉ tôi vẫn login ầm ầm này. Không vào đc thì phải báo lỗi, mà báo lỗi thì báo như nào, post lên để tìm cách giải quyết, xử lý

quangdct

Mình cũng sài 6681 vào mạng ầm ầm đâu có lỗi gì. Ngày trước ko vào được format là ok ngay

nguyennhanh

chắc máy đó cài ứng dụng hay pyton ji đó làm máy bị lỗi.formart máy lại cài lại tất cả là chắc nhất
bửa mình cài ứng dụng HOST để bẻ khóa thằng JUKE box cuối cùng máy bị lỗi.phải xóa thằng HOST mới dùng GPRS đc

vulongdhnt

Lạ nhỉ tôi vẫn login ầm ầm này. Không vào đc thì phải báo lỗi, mà báo lỗi thì báo như nào, post lên để tìm cách giải quyết, xử lý

bác Tú coi dùm cái.khi đăng nhập nó báo lỗi này nè:"auth failed.socket error DNS internal error" --->bó tay