• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ỨNG DỤNG CHO SYMBIAN S60 V1&V2 CẬP NHẬT.

piety

MobileRar_Một công cụ nhỏ gọn rất hữu ích giúp bạn giải nén các tập tin nén dạng Rar trên chính Mobile của bạn mà không cần tới PC nữa nhé!

Kojiro

Super V.I.P
PyAnimat v1.00

Ứng dụng cho phép bạn chọn ảnh có sẵn cho di chuyển trên màn hình desktop. Kích thước ảnh nên là 50 * 50 nhé.
Chạy trên nền python 1.4.5.

Kojiro

Super V.I.P
Xplore 1.31 Trial

Trình quản lý file mạnh mẽ, bản cập nhật fix 1 lỗi nhỏ mà ko biết là gì :p
Vẫn là bản Trial, chờ đếm 3s mới vào được giao diện chính. KJR dùng quen nên việc này quá đơn giản.

Sử dụng ảnh của CaoHieu88

attachment.php
attachment.php

vanhuan

Amogi Mosquito_Ứng dụng xua đuổi muỗi rất hay. Từ nay đi đến chỗ tối khỏi lo sợ muỗi chít. he he:))

vanhuan

SMS Encryption

Mô tả: Bạn thường mệt mỏi khi có nhiều người mở máy và đọc tin nhắn của bạn? Yên tâm đi phần mềm này sẽ giúp bạn giải quyết vấn đề đó. Với điều kiện hai máy sử dụng phải cùng cài phần mềm nhỏ này.
Cài được trên tất cả các model. Nhưng lưu ý nhỏ là nếu máy bạn hỗ trợ MIDP 2.0 thì tin nhắn sẽ tự động mở vơi pass của bạn còn nếu MIDP 1.0 thì bạn phải truy cập phần mềm thì mới vào được phần inbox tin nhắn của bạn. ok test nhé:D

Phần mềm MIDPSysInfo! Thông tin về MIDP của máy mình nhé! Down về cài.

Dưới đây là mô tả nguyên bản bằng tiếng anh.

Description: MIDP Sys Info extracts information from MIDP capable devices. By performing tests, reading flags checking APIs, etc. MIDP Sys Info collects a set of Java features present in your mobile phone or handheld.

Chỉnh sửa cuối:

vanhuan

MemoryUp Standard Edition 2.0_Chương trình Reset(Reboot) lại bộ nhớ RAM của máy. Bạn có thể dùng sau khi Reset toàn bộ máy của bạn để có bộ nhớ mới với dung lượng như ban đầu mới ra lò

Chỉnh sửa cuối: