• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ỨNG DỤNG GIÚP BẠN CHƠI GAME JAVA FULL MÀN HÌNH

CongVoi

Super V.I.P
Javamagic6.0
CÁC BẠN CHƠI GAME JAVA NÓ THƯỜNG HIỆN LÊN MỘT GÓC Ở MÀN HÌNH???RẤT BỰC MÌNH PHẢI KHÔNG?THÌ TỪ ĐÂY!VỚI PHẦN MỀM NÀY,CHUYỆN ĐÓ CHỈ CÒN LÀ DĨ VÃNG THÔI.MÌNH TÌM PHẦN MỀM NÀY LÂU LẮM RỒI.HÔM NAY MỚI TÌM THẤY.XIN ĐƯA RA CHIA SẼ CÙNG CÁC BẠN.HY VỌNG MỌI NGƯỜI SẼ ỦNG HỘ.
PHẦN MỀM NÀY ĐƯỢC THỰC HIỆN TRÊN PC NÓ GIÚP CÁC BẠN CHUYỂN CÁC GAME CÓ MÀN HÌNH TỪ: 128*128,128*160,176*220 BIẾN THÀNH 240*320.CHƯƠNG TRÌNH NÀY CÓ CẢ CHỈNH SỬA NÚT CHƠI THEO Ý MUỐN NỮA,NHƯNG VÌ KHÔNG CÓ THỜI GIAN NÊN CŨNG CHƯA NGHIÊN CỨU ĐƯỢC,BẠN NÀO RẢNH THÌ TEST HỘ MÌNH NHÉ.

CÁCH LÀM:

1.ẤN VÀO HÀNG BÊN CẠNH SỐ 2 LÀ ĐỂ CHỈNH SỬA.CHỌN SCREEN ĐỂ CHÌNH SỬA FULL MÀN HÌNH: CHỌN 240X320.TÍP THEO RÊ XUỐNG HÀNG CUỐI CÙNG CÓ 2 Ô VUÔNG BẠN CHỌN BÊN Ô VUÔNG BÊN TRÁI ĐỂ COI NHƯ QUYÊT ĐỊNH XONG RỒI.

2. ẤN VÀO HÀNG BÊN CẠNH SỐ 1 LÀ ĐỂ ĐƯA GAME JARA BẠN ĐỊNH CHUYỂN VÀO.NÓ SẼ TỰ ĐỘNG CHUYỂN.CHÚ Ý LÀ BẠN CHỌN GAME Ở ĐÂU,NÓ SẼ HIỆN RA FILE GAME MỚI Ở ĐẤY.NÓ HIỆN RA FILE NÀO CÁC BẠN CỨ CÀI HẾT VÀO NHÉ.

THẤN ÁI

smiler

Well-Known Member
Có bản tiếng A nào không Mod ??? Tiếng Trung khó mò quá.
Dù sao cũng cảm ơn Mod rất nhiều, nếu chức năng đúng như Mod nói thì phần mềm này hơi tuyệt đó.

dinhquy

thank cho bác 1 phiếu rồi,bài viết có ích lắm.=D>=D>
Anh em nào thấy bài viết hay thì thank cho bác Voi đi để ủng hộ bác ấy đóng góp thêm nhiều bài hay.b-)b-)

671988

bác ui em xài thử cái này rùi nhưng hình như ko có hiệu quả game vẫn bé tí ở góc màn hình ah

CongVoi

Super V.I.P
bác ui em xài thử cái này rùi nhưng hình như ko có hiệu quả game vẫn bé tí ở góc màn hình ah

Nó to hơn đấy bản à.Nhưng không full hẳn màn hình đâu.Vẫn bị hở mất một chút.:|:|

beckham_86

Mình test rùi mà không thành công. Sau khi dùng chương trình resize thì nó cho ra 3 file. Cài cả 3 file trên đt, kết quả vẫn như lúc đầu. Bạn nào dùng được không?

jangdonglink

không hiểu sao tui down các phần mềm từ link shared rất ít khi được, toàn báo link die. Hay là quá date. ai biết chỉ dùm với

hutapa

có resize từ 240 -320 xuống 176 -220 ko vậy .sao ko làm dc mà cài nó cứ báo lỗi ko vô game dc lun

hutapa

các bác có thể resize mấy game này xuống 176-220 dùm e dc ko.em đang xài f305 .Chỉnh cho màn hình nằm ngang càng tốt nha.thx các bác

Chỉnh sửa cuối: