• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ứng dụng nghe nhạc chạy trên nền Python

thanhtungsx

MIYARU.MP3-Man.v2.1 là một ứng dụng nghe nhạc chạy trên nền Python . Mình up lên để các anh em cùng nghiên cứu VH nó nhé .:D

+Ưu điểm : Bạn có thể add ảnh mình thích làm skin cho ứng dụng với định dạng .*JPG vào skin của ứng dụng theo đường dẫn : E :/System/ App / mp3-man .
+Hạn chế : Ứng dụng không tạo Playlist .

nguoiqualoicu

Mình nghĩ là dòng mobi có hệ điều hành thì có rất nhiều ứng dụng nghe nhạc rồi nên không cần phải VH cái này làm gì vì không cần thiết, cái này xem ra kô có gì nổi trội cài vào vừa nặng máy vì dung lượng lớn lại chỉ nghe đc mp3 chứ các codec khác thì không hỗ trợ, còn dùng ảnh làm skin thì có gì hay đâu mà như thằng Mp3player cũng làm đc đấy. Đó là theo mình nghĩ thôi nhé, cảm ơn bạn vì đã up phần mềm lên cho anh em thưởng thức.

ongtrungducmx25

Mình nghĩ là dòng mobi có hệ điều hành thì có rất nhiều ứng dụng nghe nhạc rồi nên không cần phải VH cái này làm gì vì không cần thiết, cái này xem ra kô có gì nổi trội cài vào vừa nặng máy vì dung lượng lớn lại chỉ nghe đc mp3 chứ các codec khác thì không hỗ trợ, còn dùng ảnh làm skin thì có gì hay đâu mà như thằng Mp3player cũng làm đc đấy. Đó là theo mình nghĩ thôi nhé, cảm ơn bạn vì đã up phần mềm lên cho anh em thưởng thức.

Anh Tùng chỉ giới thiệu thôi sử dụng hay không là tùy mọi người thôi! nếu cài nhiều chương trình nghe nhạc nhiều thì có dư đó là chuyện bình thường thôi, test cho vui nếu không thích thì remove bỏ thế là xong!:-?:O;;)