• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ỨNG DỤNG QUẢN LÍ CUỘC GỌI

mobilesolution

Mình muốn cài ứng dụng mà có thể quản lí danh sách cuộc gọi như:

Xóa những số mình muốn xóa trong danh sách gọi(cuộc gọi nhỡ,gọi đi),xóa thời gian cuộc gọi......mà vmặc định của N1 là xóa hết cả danh sách,mình tìm thử rồi nhưng không thấy,nhờ anh em giới thiệu giùm nhé,nếu có link cho mình xin,thanks anh em

holitraco

Không biết bạn dùng bản room nào, còn mình hiện tại dùng alpha17, bạn dễ dàng xóa cuộc gọi từ nhật ký chỉ bằng thao tác giữ vào số cần xóa 1lát sẽ hiện menu, dòng cuối là xóa

mobilesolution

bản rom thì mình up cũng lâu nên không nhớ,còn cách xóa như bạn thì mình cũng đã làm rồi,ý của mình là muốn xóa 1 trong những số đó mà không phải xóa toàn bộ danh sách kìa,các bạn giúp dùm nhé,thấy cần thiết lắm

holitraco

Dell from call history là dòng cuối. Nếu ấn vào là xóa chỉ một số bạn chọn

mobilesolution

Mình chỉ thấy dòng ''clear history'' thôi,hay nó nằm ở chỗ khác hả bạn,bạn dùng bản rom nào có dòng đó vậy,cho mình link down với nhé.Vì kiếm chương trình tiện ích không có