• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ứng dụng sao lưu,phục hồi,xuất tin nhắn đa định dạng!

hihoha

Well-Known Member
Trời ơi!Tải phần bản việt hóa về cài được nhưng không chạy được. Mặc dù đã cài python FP3 rồi. Thôi bó tay, cài xong nhưng cũng chẳng biết diện mạo phần mềm đó nó ra làm sao cả. Ai có bản chưa việt hóa không? Cho mình xin đi.Ai hướng dẫn dùm đi. Cài được mà chạy không được thì thật là bực bội.

Bản chưa hay Việt hóa rồi cũng thế thôi do bạn chưa cài đủ lip,modunle python nên mới vậy (N70 thì nên dùng bộ python 1.6).Việt hóa chỉ để dễ sử dụng nhưng nếu thích Eng gốc thì có đây:

mtty

cho em hỏi chút về phần mềm này
em muốn sao lưu tin nhắn trong máy nhưng do bộ nhớ trong của máy còn quá ít ko cài đc PM này trên máy cũng ko sao cài đc trên thẻ nhớ
em đã dùng phần mềm bung file .sis sau đó cho vào thẻ nhớ để chạy nhưng khi chạy lại ko chạy đc
có thể giải thích hộ em ko??
chỉ em cách giải quyết với
cám ơn nhiều

Thich_Mobile

em muốn sao lưu tin nhắn trong máy nhưng do bộ nhớ trong của máy còn quá ít ko cài đc PM này trên máy cũng ko sao cài đc trên thẻ nhớ
em đã dùng phần mềm bung file .sis sau đó cho vào thẻ nhớ để chạy nhưng khi chạy lại ko chạy đc
cám ơn nhiều

Nếu bộ nhớ đày thì bồ xóa bớt các ud # đi roi cài chứ kn đủ bộ nhớ thì cài seo đây:-??

mtty

sac đã nói ko xóa đc vi cần giữ mà
mình đã phải dùng phần mềm bung file .sis rồi mà
mình nói rồi mà

Thangnd31082

cám ơn nhiều

Cái này có thể là do lỗi Python, em xem máy đã cài đủ bộ Python chuẩn chưa thì vào 4rum tải nhé vì theo như em nói thì đã dùng PM bung File sis chép vô thẻ là tương đối OK rồi , em cũng lưu tâm xem mình chép đã chuẩn chưa nhé ( nghĩa là chép tệp bung ra theo đúng đường dẫn ấy mà chứ không phải chép cả một cục vào đâu nha ! )

À mà em xem dùng máy nào thì khai báo để mọi người tư vấn bộ Python chuẩn nhé !

Nếu làm tiếp như vậy mà cũng không được thì ta đặt sang giả định thứ 2 đó VIP chủ topic đóng gói bị lỗi , phần này thì cực kỳ hãn hữu xảy ra em nhé. Anh cũng không còn v2 để test giùm xem có phải khả năng này hay không ! Các bác khác bác chủ topic test lại và thông cáo lại cho anh em xem nhé !=D>

hihoha

Well-Known Member
Nếu làm tiếp như vậy mà cũng không được thì ta đặt sang giả định thứ 2 đó VIP chủ topic đóng gói bị lỗi , phần này thì cực kỳ hãn hữu xảy ra em nhé.
Đóng gói ko vấn đề gì đâu nhé a,nhiều người dùng rồi,đường dẫn để mặc định ổ E.

cám ơn nhiều
Bạn cho hỏi sau khi bạn chép app vào thẻ có hiện Icon của ứng dụng ko?
+Nếu ko có icon thì là do bạn chép sai đường dẫn.
+Nếu có icon mà ko thể bật chay ứng dụng thì là do bộ lip python của bạn có vấn đề.

mtty

bạn có thẻ gửi lại cho mình bộ lip python chuẩn cho máy Nokia 6630 đc ko??
mình cám ơn nhiều