• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ứng dụng tổng hợp truyện từ f17, f145 - voz trên Android Market (Google Play)

qdaihiep

Hi các bác\-/
Nhận thấy nhu cầu về giải trí - đọc truyện của anh em nhà ta ngày càng tăng cao, tăng nhanh 1 cách chóng mặt:O , em mạn phép xây dựng cho các bác 1 ứng dụng tổng hợp tất cả các truyện ngắn, truyện vừa, truyện dài, truyện ma, truyện kinh dị, truyện xiếc ;;)... được post trên f17 với f145 cho các bác để có thể đọc được 1 cách dễ dàng, thuận tiện nhất có thể ;;)
Nhắc đến f17 và f145 của voz thì chắc hẳn là rất ít người không biết đến - nơi chém gió, tạo bão điên đảo của cộng đồng mạng, và có không ít các tác phẩm văn học được ra lò từ đây:-? mà có không ít tác phẩm đã được xuất bản thành sách (VD Chị ơi anh yêu em, Yêu nhầm chị 2 được nhầm em gái...).;;)
Các truyện trong app này sẽ được em cố gắng cập nhật từ server 1 cách thường xuyên cho các bác tiện theo dõi. Bác nào có yêu cầu về truyện nào muốn đăng tải thì cứ PM e ạ, em sẽ cho vào nhanh nhất có thể để phục vụ cho các bác \-/
Bác nào có lòng hảo tâm thì vote + comment vài câu động viên lấy tinh thần cho em đóng góp chút công sức vì sự nghiệp phang bão, chém gió của các bác nhé\-/ thanks các bác nhiều ;;)
Trước mắt mới có cho android, em đang xây dựng app cho iOS và các nền tảng khác, dự kiến tầm 1 - 2 tuần nữa sẽ có cho các bác nhé, ráng chờ em thêm 1 tg :-?
Đây là link download trên google play: https://play.google.com/store/apps/details?id=vn.ikame.android.truyenf17
Tên ứng dụng là Truyện ngắn F17 VOZ nhé, các bác có thể search trên google play theo keyword này là ra
QR code cho các thím down bằng đt dễ dàng hơn:
Market:

Chỉnh sửa cuối:

vdung1972

Sang đây lại gặp Vozer, thanks bác, em cài thử xem sao, có cập nhật thường xuyên không bác.