• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ứng dụng tương thích Vista

kmkz

Có bác nào bị cái lỗi này với Vista không, đấy là khi dùng Wifi lúc stand by hoặc hibernate cái, wake up thì mạng vẫn nối, nhưng sau đó thì nó tự động dis, nhưng như thế thì các offline mess của Yahoo mất sạch mà chưa kịp đọc, em chẳng biết chữa thế nào nữa #-o

dczien

Có bác nào bị cái lỗi này với Vista không, đấy là khi dùng Wifi lúc stand by hoặc hibernate cái, wake up thì mạng vẫn nối, nhưng sau đó thì nó tự động dis, nhưng như thế thì các offline mess của Yahoo mất sạch mà chưa kịp đọc, em chẳng biết chữa thế nào nữa #-o

lúc conect được wifi tick vào ô save this netwok, khi hibernate sẽ k mất kết nối

kmkz

Em có save mà bác, vấn đề là kết nối vẫn có 1 lúc sau hibernate, rồi nó mất cái oạch, thế thì mới bị out yahoo và mất offline messages, cú thế chứ.

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Mình có cách crack Mọi Win Vista có Activekey hẳn hoi không đánh lừa Win bằng cách đổi ngày trong Bios đâu nhé , làm như thế bị hạn chế nhiều tính năng quản trị của Vista đó.

bạn có cách gì mà Activekey được cho mọi bản vista úp bài HD anh em đi