• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ứng dụng văn phòng - QuickOffice v6.1.88 (cập nhật trang 22)

Status
Không mở trả lời sau này.

DinhTuan

con N73 me cài quickoffice 6.0 xong, không thể vào được contact,calendar,camera....và một số úng dụng khác thì mất icon.hay là em chưa up firmware của nó nên phần mềm này không tương thích với máy?
mong các pro giúp dùm

MinhThang

Manager
con N73 me cài quickoffice 6.0 xong, không thể vào được contact,calendar,camera....và một số úng dụng khác thì mất icon.hay là em chưa up firmware của nó nên phần mềm này không tương thích với máy?
mong các pro giúp dùm

Tốt nhất là bạn remove,vì nó không tương thích nên sinh ra lỗi như vậy.

dangduc

ủa N73 ME của mình chạy ok mà ! Vào được bình thường ! Bản anh Kojiro còn ngoài Edit Cell còn có phần Format đầy đủ cho các phần SpreadSheet , Document, Presen.. nữa ! Vào các ứng dụng bình thường bạn ạ !

DinhTuan

ứng dụng quick office 6.o bây gio trở thành ứng dụng hệ thống rồi nên ko thể remove được mới chết chứ

tiny1990

Dúng sisware bung file ra. Sau đó lần theo dấu vết và xóa nó đi thì bạn bạn sẽ về được V.3.8

dangduc

Nếu vẫn lỗi bạn hãy thử format lại máy coi ! Bảo đảm cài được ^^

bongham

các bác cho em hỏi sao em cài vào máy nó báo lỗi
Nó báo Unable to install
Ko phải hết hạn chứng chỉ hay gì hết]
Em sign rùi nhưng cài vãn ko được

bongham

các bác cho em hỏi sao em cài vào máy nó báo lỗi
Nó báo Unable to install
Ko phải hết hạn chứng chỉ hay gì hết]
Em sign rùi nhưng cài vãn ko được

dangduc

Cái đó là do lỗi không tương thích với phiên bản hiện cài trên máy bạn ! Bạn format máy rồi cài lại bản mới nhé ! Ok mà !

MinhThang

Manager
Cái đó là do lỗi không tương thích với phiên bản hiện cài trên máy bạn ! Bạn format máy rồi cài lại bản mới nhé ! Ok mà !

Nếu là bản mặc định thì format cũng đâu được. Bạn không nói rõ tí nữa cho anh em hiểu.

dangduc

Không anh ạ ! Bản mặc định trên máy luôn update được ! Em đã thử cài đè và cài format cả 2 đều cài được ~ Nếu cài đè bị lỗi thì cài mới sẽ không có bao giờ lỗi đâu anh ạ !

romano81

Mình đang sài bản 4.5 cũng định up lên bản 6.0 này nhưng không biết pm này có nặng và ngốn ram không mọi người. Và dùng ổn định chứ. chức năng hơn bản trước nhiều không. Ngại nhất cài vô mà máy đơ pải format thì mất thời gian quá. Mình sài N82. thanks

MinhThang

Manager
Mình đang sài bản 4.5 cũng định up lên bản 6.0 này nhưng không biết pm này có nặng và ngốn ram không mọi người. Và dùng ổn định chứ. chức năng hơn bản trước nhiều không. Ngại nhất cài vô mà máy đơ pải format thì mất thời gian quá. Mình sài N82. thanks

Pm này 3.mb bình thường thôi bạn, đã có bản VH sang BOX Việt Hóa lấy bạn nhé.

AndyCuong

Supper Moderators
được mà bạn , thẻ nhớ mình 8G N82 chạy tốt đó , bạn kiểm tra xem đi .

Bản mới cập nhật, bản này mình cài ok trên N95, không bị lỗi update error như bản bạn dangduc post, post cho các bạn test nhé:

Đã sửa được file trong point và sheet.

cài vào N81 bị báo là lỗi cập nhật bạn ạ!!!

xiaohuang

Mình up lên bản v6.0.166 thành công nhưng nó lại không mở được file Excel sẵn có, trong khi vẫn tạo mới và xử lý bảng tính bình thường. (mình up từ bản của KJR)

Status
Không mở trả lời sau này.