• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ứng dụng văn phòng - QuickOffice v6.1.88 (cập nhật trang 22)

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Bung các file ra định xem cái nào trùng thì xóa rồi gói lại file cài đặt cho các bạn khỏi lỗi... Bung ra quá trời file luôn, ko biết file nào trùng để xóa, đành bó tay :(

i_love_baby387

Bung các file ra định xem cái nào trùng thì xóa rồi gói lại file cài đặt cho các bạn khỏi lỗi... Bung ra quá trời file luôn, ko biết file nào trùng để xóa, đành bó tay :(

bác mà bó tay thì bọn em cũng hàng luôn!! thôi đành dùng bản 3.8 từ thời napoleon cởi chuồng vậy:(

Kojiro

Super V.I.P
bác mà bó tay thì bọn em cũng hàng luôn!! thôi đành dùng bản 3.8 từ thời napoleon cởi chuồng vậy:(

Mình có search trên mạng mà ko thấy nơi nào nói cách xử lí cả :(
Vấn đề là ko có máy để test nên nói suông ko cũng căng :(
Để mình tìm thêm vậy :)

tu2179

em cài cái này không được. nó bảo unintall. :|. Có ai có bản cũ không. Tầm 3. ,4.

vnpt1706

Quickoffice Inc Quickoffice Premier v6.0.270 S60v3 SymbianOS9.1

Bản cập nhật.

Mình updata lên bản này thấy nó hay đấy (chạy nhanh và mượt hơn bản cũ ),nhưng lại đòi k.e.y

Kojiro

Super V.I.P
đã test và kết quả khả quan hơn một chút là đã up lên được bản 4.0 !! còn khi up bản 6. vẫn bị lỗi như thường!! dầu sao cũng tiến triển tốt rồi!! thanks bác nhiều=D>

Vậy để tìm bản 5.0 test tiếp hen, có hy vọng thì cứ làm tới :)

vandunga3

Các bác cho em hỏi: Khi em cài soft này thì nó báo phải cài bản package trc nhưng em tìm mãi mà ko đc bản gốc. Xin các bác ju'p đỡ và cho em link bản gốc. Cảm ơn các bác rất nhiều​

Last edited by a moderator:

ngominhson

thế với những máy fimware không có bản gốc như máy mình thì sao hả mod!! không có cách nào cài được à:(( đang cần mấy chương trình này mà cài mãi không được, officesuit thì bị lỗi!! thật là đen đủi!!

Mình cài thử trên N76 thành công nè, mặc dù máy cũng không có sẵn base package. Cài bản QuickOffice Premier v4.0.19.3 trước sau đó upgrade lên bản 6 là ok luôn. Nếu ở Hà Nội thì mình giúp được.

Kojiro

Super V.I.P
Các bác cho em hỏi: Khi em cài soft này thì nó báo phải cài bản package trc nhưng em tìm mãi mà ko đc bản gốc. Xin các bác ju'p đỡ và cho em link bản gốc. Cảm ơn các bác rất nhiều​

Ko đọc các bài thảo luận ở trên hả bạn, đọc lại và tìm ra bản phù hợp cho mình nhé!

symbianhacker

Ko cần bản gốc gì hết, cứ up từ bản mặc định là được hết. Nếu ko up được chắc chắn bạn thiếu 1 trong 2 điều kiện: máy chưa hack hoặc firmware quá cũ ;)

thien13311

Active Member
Ko cần bản gốc gì hết, cứ up từ bản mặc định là được hết. Nếu ko up được chắc chắn bạn thiếu 1 trong 2 điều kiện: máy chưa hack hoặc firmware quá cũ ;)

Máy mình đã hack, bản mặc định 4.1.37.3
Firmware 100.21.110 máy E63
Không cài được vậy fw qúa cũ chăng??!
Posted via Mobile Dice

i_love_baby387

e dùng bản này nó toàn báo "Unable to load the file" , mà file *.doc hẳn hoi , chả hỉu sao nữa , bác Kojiro giải thích hộ e phát , đa tạ trước !!!

coppy tất cả các file vào thư mục documents trong thẻ hay bộ nhớ máy điện thoại là được;)

demon000

coppy tất cả các file vào thư mục documents trong thẻ hay bộ nhớ máy điện thoại là được;)
thì e cũng cop tất cả vào documents đấy chứ nhưng nó vẫn thế ... chả hiểu sao nữa ~.~ có bác nào giúp e không ??? :-??

i_love_baby387

thì e cũng cop tất cả vào documents đấy chứ nhưng nó vẫn thế ... chả hiểu sao nữa ~.~ có bác nào giúp e không ??? :-??

hay là bác chưa cài chương trình:D đã vào luôn quản lý file để mở!! bác mở chương trình lên, các file cop vao documents đều hiện lên hết mà:-?

Status
Không mở trả lời sau này.