• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ứng dụng Zing Cho Android

TruongHan

Super V.I.P
Cổng thông tin Zing tích hợp bộ ba ứng dụng Zing Me, Zing Mp3 và Zing News. Ứng dụng đem đến cho bạn trải nghiệm mới lạ, thú vị với các tính năng:
- Kết nối, chia sẻ thông tin (blog, photo,..) với bạn bè trên Zing Me.
- Chơi Game (Nông Trại, Tử Vi, Cuộc Chiến Đỗ Xe,..)
- Nghe và tải nhạc chất lượng cao trên Zing Mp3.
- Xem tin tức trên Zing News.

Giao diện của ứng dụng Zing dành cho mobile bao gồm 3 tab chính, đó là Me, MP3 và News, tương ứng với các sản phẩm Zing Me, Zing MP3 và Zing News. Trong phiên bản mới này, Zing Me và Zing News tiếp tục được cải thiện về giao diện và đồ họa. Đặc biệt, Zing MP3 đã được cập nhật thêm nhiều tính năng mới để đáp ứng nhu cầu nghe và chia sẻ nhạc trực tuyến ngày càng cao của người dùng điện thoại.

Ứng dụng được cung cấp miễn phí trên Market

https://market.android.com/details?id=me.zing.vn&rdid=me.zing.vn&rdot=1&pli=1

sangdesigner

cho em file apk đi. em lên market bằng đt thì ko có, trên web thì có nhưng nó ko cho cài. em xin file apk. bác nào up lên cho em xin, thanks

sangdesigner

Bác nào đã cài được zing rồi thì cho em xin file apk đi.
Dùng appInstaller (tải trên market) backup nó ra file apk trong folder của appinstaller. up file đó lên 4rum cho những người ko cài được từ market như em. Mà sao em vào market trên pc search thấy zing nhưng ko cài được, còn nhiều sòt khác cũng tương tự, nó bảo ko tương thích với máy của em, nhưng em cài file apk chạy vô tư.:-?

heo_map

làm gì có ứng dụng Zing nào trên market kiếm lòi cả mắt ra ấy chứ . anh em ai có file đuôi apk gửi link cho mọi người down đi

TruongHan

Super V.I.P
cho em file apk đi. em lên market bằng đt thì ko có, trên web thì có nhưng nó ko cho cài. em xin file apk. bác nào up lên cho em xin, thanks

làm gì có ứng dụng Zing nào trên market kiếm lòi cả mắt ra ấy chứ . anh em ai có file đuôi apk gửi link cho mọi người down đi
Vào link này thử nhé,scan barcode hoặc lấy linkdown từ mail trên điện thoại,kiếm file apk không thấy ^^

http://www.androidzoom.com/android_applications/entertainment/zing_nzdx.html

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mấy bác này rảnh quá. Tui mới lên market bằng web và cài trực tiếp lên máy luôn. Ai bảo là nó không cho cài.

BuuPhucCT

Well-Known Member
PM này xài khá ngon. Nhất là khi nghe nhạc chọn bitrate 320kbs có thể nói là hay hơn cả khi nghe trực tiếp trên website

sangdesigner

vậy là các bác ko bik đều này nà, ;;)em vào market có một số ứng dụng ko cài được nha. khi vào bằng mobile thì sẽ search ko thấy, khi vào bằng pc thì search thấy hết nhưng những app ko thấy được khi search bằng mobile thì dù có thấy trên market trên pc cũng ko cài được đâu. nó bảo là ứng dụng ko tương thích với điện thoại, vậy mà em kiếm file apk của app đó cài và dùng vô tư, có gì là không tương thích đâu... :-? theo em nghĩ khi vào bằng mobile thì market tự lọc bớt đi những app nó cho là ko tương thíck (theo cách của nó) vì vậy em search hoài cũng ko ra, nhưng khi vào trên pc thì thấy tút tùn tụt nhưng các app đó ko isntall được. em nghĩ là có người khác cũng gặp trường hợp đó :-?? . vậy nên xin file apk cho chắc ăn. hì... vì các app nó bảo ko tương thích kia em vẫn cài và dùng vô tư nếu kiếm được apk. hì... em xin chia sẻ chút ý kiến nhỏ thui, các bác đừng có chém em nhá.. :D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

Vào link này thử nhé,scan barcode hoặc lấy linkdown từ mail trên điện thoại,kiếm file apk không thấy ^^

http://www.androidzoom.com/android_applications/entertainment/zing_nzdx.html

link đó cũng dẫn vào market
Ai đã cài được rùi lấy file apk bằng cách này nha.
Cài Appinstaller vào.
https://market.android.com/details?id=com.funtrigger.appinstaller&feature=search_result
Chạy chương trình, vào phần backup chọn app cần trích file apk. chọn backup. Sau đó vào thẻ nhớ sẽ thấy thư mục appsaver vào đó sẽ có file apk của app vừa backup. soft này backup khá tốt cho ai có ý định để dành file apk khi đổi máy hoặc đổi thẻ nhớ nha.
Sau khi có file apk của zing rùi thì up lên cho mọi người nha \-/

Chỉnh sửa cuối:

vudinhthu

sao lại kô down đcj . mình dùng android trên x1 mà còn down ầm ầm đây nè cài vào cũng chạy phà phà luôn

sangdesigner

sao lại kô down đcj . mình dùng android trên x1 mà còn down ầm ầm đây nè cài vào cũng chạy phà phà luôn

mình đã viết như vậy bạn đọc ko hiểu sao... :| ko phải là link có vấn đề mà là do market ko hỗ trợ cho máy mình, nên mình cần file apk.

hnyuk49

Cổng thông tin Zing tích hợp bộ ba ứng dụng Zing Me, Zing Mp3 và Zing News. Ứng dụng đem đến cho bạn trải nghiệm mới lạ, thú vị với các tính năng:
- Kết nối, chia sẻ thông tin (blog, photo,..) với bạn bè trên Zing Me.
- Chơi Game (Nông Trại, Tử Vi, Cuộc Chiến Đỗ Xe,..)
- Nghe và tải nhạc chất lượng cao trên Zing Mp3.
- Xem tin tức trên Zing News.

có ai thấy chỗ Tải nhạc CLC ở đâu ko nhỉ? mình chỉ nghe được trực tuyến chứ ko thể tải về được :-??

babydog447

các anh vui lòng cho em hỏi, o2 mini xda ii có được hỗ trợ ứng dụng zing không vậy

thuy097

em cài file này rồi nhưng bị lỗi font không vào được bác nào chỉ dùm em với em cám ơn nhiều

dragonlittle

có zing mp3 3.0 rồi bạn nào up dùm file APK lên với. Cám ơn nhiều

Last edited by a moderator: