• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ỦNG HỘ THÀNH VIÊN PV THI HOA HẬU THỂ THAO !!!

Status
Không mở trả lời sau này.

ToanPDA

Khủng quá!

Mới đây mà Khương nhà mình đã vào top đầu rùi! Nhưng mà vẫn...Nguyễn Thùy Linh!Anh em cố gắng lên nào...vote...vote đê!PDAViet no1!=D>

fanyuan

wow, khương xinh wá à, yuan ủng hộ 2 hít mình lun, cười cái nè, muah muah :)) :)):);;)

Khuong

Mọi người hãy vào ủng hộ đi ạ:
Do thời gian vừa qua bận tập nên em không vào mạng thường xuyên được, giờ vào thấy tỷ lệ bình chọn tăng chậm quá, và thấy Lê Trà My, số phiếu tăng rất nhanh, mới hôm qua 121000 phiếu mà hôm nay đã 139461 phiếu. không biết chị ấy có chiêu gì nữa ???. Mọi người cỗ vũ cho em đi ạ:
Tên: Cao Thị Phương Lan
Bình chọn: http://www.misssportsvietnam.com./?x=vote
Mọi người hảy vào ủng hộ, tối nay em sẽ ra Hà Nội và khoảng 24 tháng 10 này là thi rồi. Mọi người hãy vào ủng hộ và đó là món quà chúc mừng ngày 20-10 rồi đó.
Em xin chân thành cảm ơn các anh, chị trên diễn đàn !!!!

ToanPDA

ok

Các anh, chị ơi hãy vào giúp em đi. Chỉ còn mấy ngày nữa thôi, 24/10 này là chung kết rồi mà. số phiếu của em sáng nay đã thua chị Trà My rồi mọi người hãy ra tay giúp đỡ đi ạ, chỉ cần một người voite 1 đến 2 lần, mà tập thể diễn đàn chúng ta hơn 3000 người thì chỉ cần voite 2 lần là đã tăng nhanh lắm rồi. mọi người hảy ra tay giúp đở đi ạ!!!!!!!!!
Thanks ! Thanks !!!

Hồi hộp quá nên wen à Khương, tập thể chúng ta gồm trên 30000 thành viên.:p
OK!Vote nhanh lên nào anh em!Xung phongb-)

panrai

Super V.I.P
thật bất ngờ trong pv lại có một người đẹp như thế,mình phải ủng hộ hết mình mới phài chứ:)):)):)),phải nói là quá đẹp luôn hi.hihihi=))=))=))=))=))

PhamQuang

Manager
Em xin chân thành cảm ơn các anh, chị.
Cái đồ nghề không dùng được nữa rồi chắc trăng Web đã sữa lỗi nên giờ một lần bình chịn chỉ duy nhát được 1 phiếu thôi.
Khi bình chịn xong muốn bình chọn lại phải xóa các cache và cookies thì mới bình chọn kại được. rất mong các anh chị giúp đở. Trong thời gian này bện tập và 20 đến 26 này là thi rồi nên mong các anh chị hãy giúp đở. đằng nào đã thương thì thương cho trót.
Em rất cảm ơn các anh chị. !!!!
Xin chân thành cảm ơn!!!!

Chúc bé Lan thành công !!!

Bé đi thi cứ mang theo chú PPC là được. :D
BGK nhìn thấy, sợ là phải chấm cho bé thắng thôi.
Ghi chữ PDAVIET vào cho họ ngại hơn. :)):)):))

HaChau

Super V.I.P
HẢY ỦNG HỘ KHUONG ĐI CÁC BẠN
Mình ủng hộ Phương Lan, không biết Khuong nào cả :D
Hình như cũng không cần phải xoá cookies đâu. Chiều vừa vote 1 phiếu xong, để standby ngủ giờ mới dậy lại vote được cái nữa.
Mình dùng Firefox, có thể do nguyên nhân này chăng :-??

Mình xin phép đặt dính lên trên trong đợt này để ACE PDAViet ủng hộ gà nhà hơn nữa.

AnhTu

Super V.I.P
Em xin chân thành cảm ơn các anh, chị.
Cái đồ nghề không dùng được nữa rồi chắc trăng Web đã sữa lỗi nên giờ một lần bình chịn chỉ duy nhát được 1 phiếu thôi.
Khi bình chịn xong muốn bình chọn lại phải xóa các cache và cookies thì mới bình chọn kại được. rất mong các anh chị giúp đở. Trong thời gian này bện tập và 20 đến 26 này là thi rồi nên mong các anh chị hãy giúp đở. đằng nào đã thương thì thương cho trót.
Em rất cảm ơn các anh chị. !!!!
Xin chân thành cảm ơn!!!!

Là thành viên PDA mìnhg luôn nhiệt tình ủng hộ bạn Khuong, hôm nay mình đã bỏ thời gian gần như 1 ngày để voite cho khuong rồi. từ lúc bạn mới 145167 thua ban Tra My mình đã voite từ sáng đến giờ nhưng mới chỉ hơn có 300 phiếu thôi, giá như tất cả thành viên chúng ta vào voite mỗi người vài lần thì mình chắc rằng phần thắng sẽ thuộc về bạn, sao mọi người không vào ủng hộ thành viên nữ vọc PPC của chúng ta chứ, hãy bỏ một chút thời gian đễ ủng hộ thành viên chúng ta, nào hãy cùng voite đi nào.
Xin chúc khuong thành công, mọi người sẽ ủng hộ bạn đến ngày chung kết. À khi nào chung kết chắc sẽ truyền hình trực tiếp bạn nhớ thông báo cho mọi người biết với nhé.
Chúc bạn sớm đăng quang =D>=D>

Em chân thành cảm ơn anh Phạm Quang.
Em mang theo PPC luôn mà, Nếu được đăng quang lới cảm ơn đầu tiên là tập thể PDA của chúng ta.
KHông biết anh có soft hoặc thủ thuật nào không hướng dẫn em voite với chứ một lần vào trang đó chỉ voite được có 1 phiếu. thế thì chậm quá. trước đây có Autoclick giờ không dùng được nữa.
Anh Quang và mọi người ra tay giúp đỡ.
Em xin cảm ơn.

HẢY ỦNG HỘ KHUONG ĐI CÁC BẠN
cần gì tạo clone nick hả bạn, anh em ai cũng vote cả mà >:)>:)>:)

Khuong

Thông tin mới nhất về cuộc thi: http://www.misssportsvietnam.com./?x=news&y=87
Bác Anh Tú ạ cái nick Phuonglan là của bạn em đó ạ, mấy hôm nay em bận quá nên nhờ nó lên mạng để voite. Em không lên mạng được chỉ tranh thủ được đôi lúc thôi.
Em cảm ơn các anh, chị rất nhiều !!!
Mọi người hãy voite ủng hộ đi ạ. Thanks!Thanks!Thanks!Thanks!

HaChau

Super V.I.P
Thông tin mới nhất về cuộc thi: http://www.misssportsvietnam.com./?x=news&y=87
Bác Anh Tú ạ cái nick Phuonglan là của bạn em đó ạ, mấy hôm nay em bận quá nên nhờ nó lên mạng để voite. Em không lên mạng được chỉ tranh thủ được đôi lúc thôi.
Em cảm ơn các anh, chị rất nhiều !!!
Mọi người hãy voite ủng hộ đi ạ. Thanks!Thanks!Thanks!Thanks!
Ủa! Nick của ban Khuong tên là Phương Lan à :-/
Giờ còn cách Trà My có 28 phiếu thôi :(

Khuong

Mọi người vào ủng hộ em đi ! Thua rồi kìa !!!!!!!
Nhanh nhanh voite giùm
Thanks! Thanks! Thanks! Thanks! Thanks! Thanks!

Phuonglan

Ủa! Nick của ban Khuong tên là Phương Lan à :-/
Giờ còn cách Trà My có 28 phiếu thôi :(

Ý của bạn em là thế này: Nick Khuong tên thật là: Cao Thị Phương Lan còn nick phuonglan tên thật là Nguyễn Thị Thu Hoài là bạn của Cao Thị Phương Lan.
Sáng nay Quảng Bình bị mất điện nên không vào voite được cho Cao Thị Phương Lan, chắc QB lại lũ lụt tiếp rồi, khổ thế đấy các bác ạ. Phải ra bưu điện huyện để nhờ vào mạng đó, Các anh chị hãy bỏ chút thời gian đễ voite cho Cao Thị Phương Lan.
voite voite voite voite voite

ToanPDA

Chưa thua đâu?

Mọi người vào ủng hộ em đi ! Thua rồi kìa !!!!!!!
Nhanh nhanh voite giùm
Thanks! Thanks! Thanks! Thanks! Thanks! Thanks!

Thua là thua thế nào?:D. Các bác nhanh tay giúp em ý đi!Em vừa vote đấy, đang là 147912! Hi vọng số này sẽ tăng nhanh trong mấy ngày nữa!Good luck Khuong!

Khuong

Không biết hết ngày hôm nay thế nào chứ tới 7h22p sáng hôm nay thì thua Trà My hơn 5000 phiếu rồi. Mọi người hãy voite nhiều lên nữa.
Thanks

ToanPDA

Gửi bác

Chưa load hết trang đã vote, hoá ra vote trượt thành ra em ở bên dưới thêm một phiếu :mad:) :D
Up lên cho anh em ủng hộ tiếp.

Bác nói thế nào ý. Em nhìn thấy số lượt vote của em Khương tăng rùi mới yên tâm vote tiếp đấy! Thôi, không tranh luận nữa, e đi vote cho em ý đấy!:D

doananh

đang vote đây, ủng hộ người nhà mình thôi, kết thúc bình chọn là bao giờ nhỉ?

Status
Không mở trả lời sau này.