• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ỦNG HỘ THÀNH VIÊN PV THI HOA HẬU THỂ THAO !!!

Status
Không mở trả lời sau này.

noclose

Tình hình là hiện giờ các thí sinh có lượng vote cao đều đã không thấy trên BXH nữa rùi.
Em không hiểu có chuyện gì đang xảy ra nữa?

Họ đang gỡ dần hình ra khỏi trang bình chọn. OMG!

13h58 ngày 18/10/2007 : Hiện tại danh sách chưa có thí sinh nào!

HaChau

Super V.I.P
Hiện giờ trang Web đã update xong thông tin. Chúng ta cũng cần update lại thông tin :D
Bắt đầu chiến dịch vote cho vòng chung kết :))

doananh

ok chuẩn bị lại tiếp tục. Chúc diễn đàn mình có hoa hâu==>được là ăn mừng to thui các bác nhỉ

doananh

Giờ 359449 rồi các bác ah, ảnh mới hoa hậu đội mình xinh quá hi hi, nhất là trong trang phục áo tăm và áo dài đen. Ủng hộ tiếp thui các bác ơi

duycst

Trời,không ngờ PV mờ coá mem nữ đẹp thía! Hix... Vote liền cho bạn coai! :p

HaChau

Super V.I.P
Giờ 359449 rồi các bác ah, ảnh mới hoa hậu đội mình xinh quá hi hi, nhất là trong trang phục áo tăm và áo dài đen. Ủng hộ tiếp thui các bác ơi
He he, tưởng nó reset lại toàn bộ số phiếu, hoá ra vẫn giữ nguyên.
Giờ vote cầm chừng cho nó nhúc nhắc thay đổi thôi, không cần phải làm ồ ạt nữa rồi :))

doananh

He he, tưởng nó reset lại toàn bộ số phiếu, hoá ra vẫn giữ nguyên.
Giờ vote cầm chừng cho nó nhúc nhắc thay đổi thôi, không cần phải làm ồ ạt nữa rồi :))
Sao mà reset được bác hi hi. Ai đi thi mà chả có đội nhà, chỉ có đội nhà của mình hùng hậu thôi. Đội mình gần gấp đôi Trà Mi rồi đó. Chắc cứ giữ khoảng cách an toàn này là được bác nhỉ?

Lamson

Well-Known Member
số truy nhập có 363199 thế mà riêng
Khuong 360.082 + Trà My 164.161 = 524.243
đã dư nhiều rồi ban giám khảo khóc luôn cùng mấy em ít phiếu :-/ :-??

Khuong

Nếu được đăng quang em sẽ khao các anh, chị một bữa ra trò luôn :)):))
Hình xấu nhưng post lên kẻo các bác voite nhầm!
Em cảm ơn mọi người nhiều nhiều lắm !

Nếu được đăng quang em sẽ khao các anh, chị một bữa ra trò luôn :)):))
Hình xấu nhưng post lên kẻo các bác voite nhầm!
Em cảm ơn mọi người nhiều nhiều lắm !

Khao hết thành viên của PDAviet chắc Khuong nghèo luôn á :)):)):))
Mi mỗi người một cái là được rồi :p

noclose

số truy nhập có 363199 thế mà riêng
Khuong 360.082 + Trà My 164.161 = 524.243
đã dư nhiều rồi ban giám khảo khóc luôn cùng mấy em ít phiếu
Lượt truy cập thấp thì phải trách mấy ông không chịu quảng cáo.
Còn về vote nhiều thì phải hỏi mấy cha kỹ thuật :D:D. Trước đây một lần truy cập có thể vote nhiều người mà.

Babyblue

khi mà chị đăng quang có mời anh em đến tham gia "Liên hoan ăn mừng là ok" với cả lúc đó xin tấm hình chụp chung and...kí tên là Ok hết.

ToanPDA

Thắng rùi PDA Việt

khi mà chị đăng quang có mời anh em đến tham gia "Liên hoan ăn mừng là ok" với cả lúc đó xin tấm hình chụp chung and...kí tên là Ok hết.

360095. Anh em PDAViet thật không hổ danh là những người nhiệt tình nhất trong những người nhiệt tình! Dĩ nhiên em cũng ở trong đó rồi:D. Khương ui, nếu đăng quang thì nhớ tặng mình ảnh kèm chữ ký nhé. VIP ;;)
à, mà Khương cao và nặng bao nhiêu nhỉ?hì

Chỉnh sửa cuối:

cachep2006

Cá mới Vote cho nàng đó ! Chúc Cao Thị Phương Lan đạt đc Vuơng Miện HOA HẬU THỂ THAO 2007

Thân !

Shinichi

Phương Lan chắc chắn là Miss Sport roài. Nhưng đề nghị P.L cấp Profile chính thức cho anh em PV khỏi dò nhé chứ không phải qua nguồn khác đâu đấy :D.
(PV bốn bể là nhà =D>)!!!

AoI

Dương Bích Huyền nó là bạn cùng lớp em,tự dưng tối nay thấy có ảnh trên đấy.Bi giờ biết cổ vũ ai đây :(( :(( :((

Status
Không mở trả lời sau này.