• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UNI ROM WM6.1 v2.61.26 (Core 19209) FOR ALL

KennyVo

thật sự là down ko được. down được 100% nhưng nó không chịu finish mà nó down tiếp lên đến 150% luôn rùi híc. ai co link nào khác hông send lại cho mình nha thanks nhìu

XuanTruong

Super V.I.P
thật sự là down ko được. down được 100% nhưng nó không chịu finish mà nó down tiếp lên đến 150% luôn rùi híc. ai co link nào khác hông send lại cho mình nha thanks nhìu

Ặc! Bạn coi lại trình download của Bạn đi, làm gì có chuyện đó??? Link vẫn Download bình thường đó!!!:):-?

spiderman9_vn

vậy chắc mình download sai cách rồi , bạn nào hướng dẫn mình cách download với , mình chân thành cảm ơn rất nhiều !

sonboi

các bác chỉ cho em làm sao format dc extendedROM với, em thấy mất ko 2 mb mà chăng thấy files nào cả, ko dọn đc, bực quá

spiderman9_vn

thanks bạn ! nhưng đây là T MOBILE ah bạn ! mình muốn down bản lúc khởi động lên có màn hình O2 cơ , ko phải T MOBILE ạ ! dù sao cũng thanks bạn rất nhiều ! bạn có link khác ko ?

spiderman9_vn

ừ ! nhỉ , em cài xong ko vào đc WIFI nữa, chán thật !
ko có bản ROOM nào ổn định tí nhỉ ???

dcn488

các bác chỉ cho em làm sao format dc extendedROM với, em thấy mất ko 2 mb mà chăng thấy files nào cả, ko dọn đc, bực quá
Bạn format DOC lại xem sau sau nhé,mình bị như bạn và khi format lại là được;;)

p4bus800

bản v2.6 của bác PhamQuang tui down cứ 99.99% rồi đứng luôn :( có cái link khác không bác Quang ơi

connguab

bản v2.6 của bác PhamQuang tui down cứ 99.99% rồi đứng luôn :( có cái link khác không bác Quang ơi

bạn dùng IDM để tải nhé, nếu vẫn tải k được thì mình sẽ up lên host khác cho bạn !!!

thieuta

Bản này mình cài vô thì không chơi được các Game như:
Kawai, All-in Holdem...
Trong khi đó bản 2.61.25 và Ranju 7.6 lại chơi rất tốt không bị vấn đề gì.
Có bác nào bị như vậy không ạ?

Chỉnh sửa cuối:

Thrall

Chính xác, bạn chuyển sang chơi bản Ranju 7.6 ấy, hỗ trợ Game rất tôt, đặc biệt game đồ họa cao, game nặng

p4bus800

Chính xác, bạn chuyển sang chơi bản Ranju 7.6 ấy, hỗ trợ Game rất tôt, đặc biệt game đồ họa cao, game nặng
lạ thật máy tui xài bản này không thể bật cùng lúc wifi & bluetooth?
Đang sử dụng bluetooth thì wifi cứ báo Unavailable trong khi đó wireless router bình thường :(

agriver05

:| Mình không rõ triệu trứng của bạn nhưng bạn thử up lại ExtendedRom xem sao. Hy vọng là okie :D

hungtd2

em mới dùng một thời gian
em thấy bản này tương đối ngon
mỗi cái, không biết bác nào giúp em với
các bản rom trước khi có miss call hay tin nhắn chưa đọc
đèn sẽ chuyễn từ xanh sang đỏ (đèn báo sóng), bản này thì ko
bác nào biết cách nào chỉnh sửa có thể giúp em không ạ
thanks các bác
nhất là bác quang cho bản Rom tuyệt này
:)