• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UninstallKing v1.20 - PM giúp gỡ bỏ nhanh các ứng dụng[cập nhật]

jack_hunter97

Thank vì đã đào lại và có link mới ☻cái này có bản mới chưa nhỉ ?_? có ai chỉ mình cách làm sao cho nó mỗi lần xuất hiện thì nó sẽ xếp theo chữ cái a,b,c . . . . Luôn đi chứ mỗi lần vô phải xếp lại rất mệt ☹

LeKhangAn

Thank vì đã đào lại và có link mới ☻cái này có bản mới chưa nhỉ ?_? có ai chỉ mình cách làm sao cho nó mỗi lần xuất hiện thì nó sẽ xếp theo chữ cái a,b,c . . . . Luôn đi chứ mỗi lần vô phải xếp lại rất mệt ☹
Được chứ nếu bạn chọn ứng dụng nào có chữ cái A đứng trước cài vào trước, khi vào ứng dụng nó theo thứ tự A B C thôi Hiiiiiiiiii Spam

Chỉnh sửa cuối:

jack_hunter97

À có nghĩa là mình ứng dụng chữ a thì nó sẽ xếp à ví dụ mình cài app có chữ a sau đó xóa thì nó vẫn xếp theo b đến hết kô nhỉ ?

JohnyNguyen

bạn nào up lại link hộ mình với
Chán như con gián,chỉ biết vào topic là nghĩ đến chuyện download rồi té,chỉ chịu post khi nào có vấn đề,link MF thì to lù lù ngay bài đầu #1 đấy :|:|:| Chán ko nói đc luôn :| Chạy từ trên đầu topic xuống thì chí ít cũng nên nhìn lại xem vì sao ngta ko đòi link chứ :(

extinctzoo

mỗi lần vào, loading dữ liệu đều văng, kì quá. Pm cài trong C:-?
Tổng số Soft la 40, theme 15 đều nằm trong thẻ, tháo thẻ ra vẫn bị văng khi load dữ liệu:((
Chưa tính số lượng game:D

LeKhangAn

mỗi lần vào, loading dữ liệu đều văng, kì quá. Pm cài trong C:-?
Tổng số Soft la 40, theme 15 đều nằm trong thẻ, tháo thẻ ra vẫn bị văng khi load dữ liệu:((
Chưa tính số lượng game:D
bạn gở bỏ bản cũ xong download lại bản khác mình vừa úp lại ở trên cài ổ E luôn bạn

hatrangtt

xin lỗi, mình hỏi xin rất đàng hoàng nếu bạn k cho thì thôi việc j mà pải nói thế?link MF đã bị invalid rồi ah.vip mem mà ăn nói vậy ah. diễn đàn lập nên để những người biết thì post bài còn những người k biết thì down về k pải ai cũng giỏi được như bạn. Nhân đây cũng xin cảm ơn bạn nào đã tốt bụng Pm gửi link cho mình