• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Up FW cho E71 bằng JAF xong không chỉnh được đồng hồ

quyenkhanh_hp

Mình mới up lên V 300 cho con E71 xong nhưng bị lỗi không chỉnh được đồng hồ thời gian.có bạn nào biết cách xử lí không giúp mình với,thanks.

Hoden

Super V.I.P
Mình mới up lên V 300 cho con E71 xong nhưng bị lỗi không chỉnh được đồng hồ thời gian.có bạn nào biết cách xử lí không giúp mình với,thanks.

reset phone lại là hết bấm *#7370# là xong mà

NoNaMe1984

Trường hợp này xảy ra khi bạn up xong và back up lại dữ liệu đúng ko ?

VUHEO

Đúng rồi, khi mình restore lại dữ liệu thì gây lỗi. Giờ chẳng lẽ không restore lại dữ liệu thì sao xài. Wowow, ai giúp mình với đi

cuonghm108

up xong kô được restore lại bạn ạ, hoặc bạn chỉ restore được danh bạ điện thoại thôi, restore các phần khác là system error clock