• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Up Rom WM06 treo Bootimage

Status
Không mở trả lời sau này.

Corleone

Mình vừa Up xong bản mới 06 , rồi cài hết mấy file đi kèm vào , máy khởi động OK , sau 1 hồi nghịch ngợm rồi chỉ cài cái Ringo vào , reset lại máy treo đứng màn hình khởi động .
Up về 2003 lại OK , nhưng lên lại 06 nó vẫn cứ treo , bác nào gặp rồi hay có cao kiến xin chỉ giúp . Nhìn cái 06 phê quá . Thanks

Mình vừa Up xong bản mới 06 , rồi cài hết mấy file đi kèm vào , máy khởi động OK , sau 1 hồi nghịch ngợm rồi chỉ cài cái Ringo vào , reset lại máy treo đứng màn hình khởi động .
Up về 2003 lại OK , nhưng lên lại 06 nó vẫn cứ treo , bác nào gặp rồi hay có cao kiến xin chỉ giúp . Nhìn cái 06 phê quá . Thanks

Đưa về bootloader rồi up lại, tội gì phải đưa trở về W2k3 vậy!

Topic này lập sai qui định rồi, nhờ mod del giùm!

Corleone

Sorry mod ơi , vội quá nên phạm quy , nhưng nhờ nốt vậy , Up lại nó vẫn ì ra mod ạ , help me !

PhamQuang

Manager
Sorry mod ơi , vội quá nên phạm quy , nhưng nhờ nốt vậy , Up lại nó vẫn ì ra mod ạ , help me !

Bạn làm như sau:
- Vào lại Bootloader
- Up WM5.0 hay WM6.0 tùy ý.
- Up xong, chưa vào Win vội
- HR lại máy (màn hình 3 sọc màu đó)

Vào Win, sẽ tốt thôi.

Đây là kỹ thuật Up 5.0 hoặc 6.0 ROM, đã thảo luận từ lâu rồi.

Corleone

Đã làm như Admin chỉ rồi nhưng vẫn ko được , dòng này HR reset + PW đúng ko . Màn hình vạch đỏ có rồi mà . Thanks

PhamQuang

Manager
Đã làm như Admin chỉ rồi nhưng vẫn ko được , dòng này HR reset + PW đúng ko . Màn hình vạch đỏ có rồi mà . Thanks

Giữ Camera + chọc Reset sẽ xuất hiện màn hình 3 màu.
Lấy giá trị NO + YES + YES !!!

Corleone

Thanks Admin nhiều , nhầm thao tác HR . Admin vẫn in Russia chứ .
Mình cũng ở bên đó mới zề 2 rog , đang làm về Mobile nên chỉ hay tham gia vào mấy Forum mobile , cũng nghe tiếng Admin nhiều , nếu có thể xin được làm quen
YH vanhuyviethoang@yahoo.com.vn
Tên Sơn địa chỉ : Thế giới MOBILE 302 Kim Ngưu

PhamQuang

Manager
Thanks Admin nhiều , nhầm thao tác HR . Admin vẫn in Russia chứ .
Mình cũng ở bên đó mới zề 2 rog , đang làm về Mobile nên chỉ hay tham gia vào mấy Forum mobile , cũng nghe tiếng Admin nhiều , nếu có thể xin được làm quen
YH vanhuyviethoang@yahoo.com.vn
Tên Sơn địa chỉ : Thế giới MOBILE 302 Kim Ngưu

Добро пожаловать в PDAVIET :D

Chủ đề đóng !!!

Status
Không mở trả lời sau này.