• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UP ROM WM6.0 & WM6.1 CHO BENQ SIEMEN-P51

sgman

Bạn nào có bộ sạc thường hoặc bộ sạc xe hơi của P51 dư xài để lại cho mình nhé. Nhắn mình trên này hoặc nick anhphamhoang@yahoo chấm com - Xin cảm ơn.

tinh hinh la con p51 cua em bi chay mat cuc pin roi. bac nao co thi de lai cho em. pin chai cung duoc mien bat dt len dc la ok. co gi lien he voi em qua so 01694432504. em o thanh xuan

tamja

Bạn nào có driver dùng để kết nối máy BenQ P50 với máy vi tính cho mình xin nhé. Máy BenQ P50 của mình hiện đang dùng bản Rom China nên mình muốn up nó qua bản rom tiếng anh cho dể dùng nhưng ghim cáp USB vô thì nó báo update driver. Mình cài activesyn rồi nhưng vẩn báo thiếu driver. Có Bạn nào biết cách làm hướng dẩn cho mình nhé. Mình cảm ơn nhiều lắm...

Bạn nào có driver dùng để kết nối máy BenQ P50 với máy vi tính cho mình xin nhé. Máy BenQ P50 của mình hiện đang dùng bản Rom China nên mình muốn up nó qua bản rom tiếng anh cho dể dùng nhưng ghim cáp USB vô thì nó báo update driver. Mình cài activesyn rồi nhưng vẩn báo thiếu driver. Có Bạn nào biết cách làm hướng dẩn cho mình nhé. Mình cảm ơn nhiều lắm...
Bạn chỉ cần cài ActiveSync (với XP SP2, SP3) hay Mobile Device Center (với Vista & 7) và NetCF nhé.