• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[updata 14.2]Ton Nam Software SCam Full v1.01 S60v5 Retailed by 4T-Hỗ trợ chụp ảnh

duylinh27884

Moderator
[updata 14.2.2012]Ton Nam Software SCam
Full v1.01 S60v3v5 S3 Retailed by 4T-Hỗ trợ chụp ảnh

Scam là một ứng dụng miễn phí hỗ trợ sử dụng máy ảnh nhanh chóng và dễ dàng, hỗ trợ máy ảnh cả hai bức chân dung và định hướng màn hình cảnh quan. Hình ảnh được chụp Zoomable, hình ảnh mới nhất có thể được xem bất cứ lúc nào. Tất cả
các thiết lập máy ảnh bình thường có sẵn với một số tính năng tiên tiến bao gồm cả biểu đồ thời gian thực, đường chân trời, thời gian
trôi đi, phơi ảnh, phát hiện chuyển động và lấy nét tự động khóa.Tính năng hỗ trợ khác nhau giữa các thiết bị

Link Upwap

Dragon459

Manager
Bản này có thêm chức năng nhận diện chuyển động mà em test chả thấy chỗ nào cả mới ghê chứ.
bác Duylinh biết nó chỗ nào không?

duylinh27884

Moderator
Bản này có thêm chức năng nhận diện chuyển động mà em test chả thấy chỗ nào cả mới ghê chứ.

Bản trước cũng có mà bác rồng,đánh dấu tích vào biểu tượng hình sóng nhạc ấy rồi nhìn lên góc trên màn hình xem là thấy:D

Dragon459

Manager
Bản trước cũng có mà bác rồng,đánh dấu tích vào biểu tượng hình sóng nhạc ấy rồi nhìn lên góc trên màn hình xem là thấy:D
bác nhầm rồi.đó là biểu đồ thể hiện cường độ ánh sáng mà
bản trước k có chức năng ấy đâu :p

duylinh27884

Moderator
bác nhầm rồi.đó là biểu đồ thể hiện cường độ ánh sáng mà
bản trước k có chức năng ấy đâu :p

Ủa dzậy hả,thấy kéo di chuyển camera thấy nó nhảy nhảy tưởng phát hiện chuyển độg ko ấy chứ:p máy bác ko có phát hiện chuyển là vì mặc địh máy bác ko hỗ trợ tính năng này,nên cài pm này vào nó cũg ko có.Pm này hỗ trợ tính năng tùy theo từg máy mà,như cái tự độg lấy nét auto forcus ấy,lần trước post pm này bản củ 1.0 bên khu v3 có pác hỏi mìh sao cài vào ko có cái khung xanh xanh như hìh screenshoot của mìh,vì máy pác ấy ko có autoforcus nên ko có tâm khug lấy nét ở giữa,còn máy mìh có nên cài pm này vào nó cũg có.Cái phát hiện chuyển độg chắc cũg như vậy:D

boy_online01

Em test thấy có bác ạ. Phần mềm cũng khá hay, có vẻ chụp đẹp hơn CameraPro ngoại trừ icon bên trong xấu vãi chưởng.

Dragon459

Manager
Em test thấy có bác ạ. Phần mềm cũng khá hay, có vẻ chụp đẹp hơn CameraPro ngoại trừ icon bên trong xấu vãi chưởng.
Ừ.nay mình cũng tìm ra rồi
Icon này mod theo dạng ttpod đây.:D có time cũng phải làm 1 bản icon anna hoặc icon khác cho đẹp hơn.chứ icon gốc đúng là xấu thật

Chỉnh sửa cuối: