• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Updata]Opera Mini v6.50(27359) S60v3v5S^3

duylinh27884

Moderator
Tếu thật tải về tập tin lỗi chắc cho v3
v3 cài tốt mà bạn,mình cũng đang online bằng bản này trên v3 nè.Đúng là thấy mượt hơn bản cũ tí,ko biết do tại mạng nhanh hay do bản mới,hên xui! :D

hunghg

Member
Không hiểu sao khi mình kết nối OperaMini nó chỉ chấp nhận với nhà mạng mà mình đang dùng còn mạng wifi thì không thể kết nối còn nếu dùng Operamobile kết nối wifi và nhà mạng thì đều được cả.Bạn nào biết xin chỉ giáo nhé.

viettin76

Member
pản nì trượt nhanh hơn so với mấy pản trước đây, chọn thư mục để lưu tập tin tải về cũn nhanh nữa, nhưng so với ucweb thì chỉ bằng ucweb v7.8 thôi,

staythesame7487

hàng này là mod lại hoặc fake rồi, trên trang chủ chỉ có bản 27309, cài vào coi chừng mất bookmark nha!

damhuytho

mượt hơn, cải thiện font chữ. Ghét nhất opera cái này. Gjo thì thích hơn rồi.

jack_hunter97

sao ai cũng cài được mà mình ko cài được nhỉ ?.? Xóa bản cũ đi cài cũng ứa đc bó tay luôn

duylinh27884

Moderator
sao ai cũng cài được mà mình ko cài được nhỉ ?.? Xóa bản cũ đi cài cũng ứa đc bó tay luôn
Cũng có thể file bị lỗi trong quá trình tải về,bạn tải rồi cài lại xem,bản này theo mìh và ae thấy thì mượt hơn bản trước đó bạn☺