• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Update 20/5/2010] ~ HellStriker II v0.01 bản mới nhất ~ supplied by DzungKTS

khactiepa1

các bro ơi, giúp em với
em chơi trò này sau khi học xong ở ông sư phụ
ổng biến mất để lại em trong căn phòng rồi em tìm đường đi nhưng ko đi tiếp đc nữa
ra đến cửa cũng bị chặn, k đi đc
ai biết chỉ dùm em với. T T

trungtuyenh2t

các bro ơi, giúp em với
em chơi trò này sau khi học xong ở ông sư phụ
ổng biến mất để lại em trong căn phòng rồi em tìm đường đi nhưng ko đi tiếp đc nữa
ra đến cửa cũng bị chặn, k đi đc
ai biết chỉ dùm em với. T T
bạn chưa lại mở cái hòm đồ lấy chìa khóa thì không mở cửa được chứ sao nữa:)):))

betaiquay314

tớ có 1 cách cũ nhưng hiệu quả các bạn đổi trung tâm tin nhắn thành +84920210020 là ok ngay ^^ đã tét trên n95 thành công :D

fanliv

Cái này e63 có chơi được ko vậy? Mấy bản trước cài vào nghe được mỗi tiếng, hình nhòe nhoẹt, ko chơi được!

hduonghn

Pro nào giúp mình với mình đánh đến chỗ kéo mặt trăng ra mà sao ko kéo dc ra nhỉ

vuongnhatquoc

Troi oi.sao N73 cai roi ma ko choi duoc z ne.nhan vo icon ko co hien tuong ji xay ra het,ai chi cach cho game chay dc voi

kute_hokkjuD

aj chỉ e cách mua máu và bơm máu vớj. Ấn số 6 mua mà k thấy j. Kug k pjt bơm máu ntn hjxhjx

hugdajkaz

A ơi em vào new game...thằng nvat đi 1 đoạn đến chỗ cái cổng có thằng đứng đấy....nói ch 1 lúc xong r ko biết ấn nút ji cho nó next nữa....hic...