• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Update]Free iSMS 1.20 Signed for S60v3v5^3

kimcy1992

Member
Mình vào bình thường mà ta,bạn dùng thử tài khoản này xem
thank bạn tìm cả tối mới được tài khoản của bạn cho dùng được của mình 2 tài khoản gmail tự nhiên không đăng nhập được, còn số điện thoại cũng vậy hình như nó chỉ nhận yahoo và tài khoản của bọn tàu thôi, gmail không nhận lên trang chủ của nó có phần find pass mà nó cũng chỉ nhận yahoo mail thôi,

kimcy1992

Member
sao không có đồng bộ hóa tin nhắn nhỉ trên s60v3 có mà s60v5 không thấy có ai bị lỗi như tớ không

boy_online01

sao không có đồng bộ hóa tin nhắn nhỉ trên s60v3 có mà s60v5 không thấy có ai bị lỗi như tớ không

Vẫn sync bt mà, đăng nhập vào mới sync đc. Mình dùng s60v5 gần 2 năm rồi nhưng giờ mới dùng pm này. Công nhận là hay.

J_Tuan

Mình lên Belle rồi vẫn thích dùng cái này ^^. Công nhận quá hay. Tiếc là trên belle bị dính lỗi tạo tn mới. Chỉ dùng nó để hiển thị tn đến và trả lời tn cũng đủ hay hơn nhiều so với các p.m hiển thị nội dung tn đến khác. Ah, mình thấy skin cho cái này cũng rất đẹp nữa. Gần như skin của các phiên bản khác nhau đều dùng dc cho nhau. Bọn Tàu nhiều app hay thật :x

kimcy1992

Member
Vẫn sync bt mà, đăng nhập vào mới sync đc. Mình dùng s60v5 gần 2 năm rồi nhưng giờ mới dùng pm này. Công nhận là hay.
mình đồng bộ được rồi nó ở phần setting phải kéo xuống chọn bảng chọn setting mới thấy, trước dùng trên s60v3 thấy cái này là hay nhất nhưng ram 6120c ít thế là lại phải gỡ, giờ lên được 5800xp thấy thỏa mái hơn:D

lps_huy

mình đã thử rất nhiều id và pass tìm được trên mạng nhưng chẳng có cái nào login thành công cả. hic. bực cả mình. đăng kí cũng ko xong luôn. có bạn nào có id và pass nào vẫn đăng nhập được ko? share mình với. thanks.

YinYang

Active Member
mình đã thử rất nhiều id và pass tìm được trên mạng nhưng chẳng có cái nào login thành công cả. hic. bực cả mình. đăng kí cũng ko xong luôn. có bạn nào có id và pass nào vẫn đăng nhập được ko? share mình với. thanks.

Lần đầu tiên mình cũng bị như bạn nhưng mình thử đi thử lại yh của mình lại được. Bạn thử xem thế nào