• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Update] Guardian Platinum v1.05.300 Full

bang3lang

Guardian Platinum v1.05.300​

Phiên bản Platinum tuyệt vời hơn hẳn phiên bản Free

PhotoHandler.ashx
PhotoHandler.ashx

PhotoHandler.ashx
PhotoHandler.ashx

PhotoHandler.ashx
PhotoHandler.ashx

Đây là trang chủ của phần mềm này :

Chức năng chi tiết : Khi bạn bị mất điện thoại , kẻ cắp sẽ thay sim khác vào , và khi đó lập tức phần mềm sẽ ngầm gửi 1 tin nhắn tới 1 sđt mà bạn đã chỉnh từ trước , Lúc đó bạn sẽ biết đc sđt nào đang đc lắp vào máy của bạn . Nhất là khi bây giờ phải đăng kí thông tin thuê bao cho dù dùng trả trước , sẽ có nhiều cách để lấy lại đt đúng ko nào :D

*P/s : Do quy định của diễn đàn nên mình ko thể đưa link trực tiếp lên đây đc , các bạn down về sẽ có 1 file tên là Link Download.rar . Giải nén ra , chạy file Link Download.txt các bạn sẽ thấy link down trong đó !

mrhai36

Làm ơn cho mình hỏi: Khi mình cài nó báo lỗi chứng chỉ là sao nhỉ ? Cách khắc phục. Thanks các bạn nhiều

dat1206

Làm ơn cho mình hỏi: Khi mình cài nó báo lỗi chứng chỉ là sao nhỉ ? Cách khắc phục. Thanks các bạn nhiều

báo lổi như vậy chắc là do dt of bạn chưa hack.hack phone đi la vô tư cài:D

your_rules

bạn cho mình hỏi, nếu mình cài ứng dụng này lên thẻ, nếu ai đó lấy đt của mình và rút thẻ nhớ ra thì chương trình chắc sẽ đâu còn hiệu nghiệm nữa nhỉ
và khi cài trên phone thì nếu là người hiểu biết về đt chút chút thì sẽ để chế độ offline ( khi còn xài sim của ng bị mất) và format cả phone lẫn thẻ thì chắc lúc đó hết đường tìm lại được dế

hongthanh

Phần mềm này chỉ để vui chơi, chứ một khi đã mất thì có mà tìm lại trời.Như anh em mình mà vớ được flash nó lại thế thì có mà.....Kakaka tìm lại được mới giỏi.

dat1206

sao cài rui`.đã làm đúng theo hướng dẩn sao nó ko gửi tin nhắn j nhỉ.

ngocminhdl

Làm ơn chỉ cách sử dụng đi bạn ơi ! vốn tiếng Anh mình bèo quá! Thank nhiều !!!

dat1206

có ai test thanh công fan mềm nỳ kô zay?? sao tui cài ùi mà khi thay sim khác vào no kô chyen tin nhắn mà chỉ để 1 hình bức thư và báo là tnhan trên đầy.po tay trên sim ko có tn nào heets.ai bik chi giup

tuyetha

có ai test thanh công fan mềm nỳ kô zay?? sao tui cài ùi mà khi thay sim khác vào no kô chyen tin nhắn mà chỉ để 1 hình bức thư và báo là tnhan trên đầy.po tay trên sim ko có tn nào heets.ai bik chi giup

"Tnhan trên đầy" là sao hả bạn.Cái này khi bạn thay sim khác vào máy thì máy sẽ tự động gửi tin đến số của bạn thôi,trên máy không có biểu hiện gì hết.Bạn có chọn số đt và nội dung tin gửi đi không

Posted via Mobile Device

dat1206

"Tnhan trên đầy" là sao hả bạn.Cái này khi bạn thay sim khác vào máy thì máy sẽ tự động gửi tin đến số của bạn thôi,trên máy không có biểu hiện gì hết.Bạn có chọn số đt và nội dung tin gửi đi không

Posted via Mobile Device
nó báo trên màn hình có hình bức thư màu vàng chạm vào bức thư đó thì nó báo là tin nhắn trên sim đã full.nhưng trên sim mình đâu có tn nào.hok hỉu

nhoc5800

sao bạn ko cho cái hướng dẫn cụ thể + cái này chạy ẩn hay cứ thoát ra là vẫn chạy được :D dù sao vãnthank bạn cái :D

dat1206

ai bik hướng dẫn cụ thể dùm tí đi.phần mềm này hay quá mà hem bik sử dụng :(

tuyetha

ai bik hướng dẫn cụ thể dùm tí đi.phần mềm này hay quá mà hem bik sử dụng :(

Bạn vào pm chọn:
Status: enable
Rcipient: chọn số đt(được lưu trong danh bạ,dbạ chưa có thì bạn fải tạo mới) sẽ nhận tin khi thay sim khác vào máy
SMS Text: nội dung tin nhắn sẽ gửi đi.
Authorized Sim: là danh sách các sim được ủy quyền
bạn nhớ là trước khi thay sim thì chắc chắn là đã enable rồi nha,và khi thay sim,bạn không thấy icon của pm đâu nữa thì pm đang hoạt độg đấy.
Chúc thành công

Posted via Mobile Device