• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

"[Update] N-Desk v2.6.58.18 Build 319 S60v5 S ^ 3 build 319 full"

boy_online01

bây giờ n desk đã có chức năng sao lưu rồi mà.bạn chỉ cần sắp xếp icon 1 lần.lần sau vẫn có thể dùng lại.:)):)):)):)):)):))
vhome thì cũng phải sắp xếp mà:p

Vậy mình cài thêm phần mềm thì nó sẽ chèn vào vị trí cũ của nó trc kia hay là lại phải xếp lại hả bác? :-/

JohnyNguyen

Vậy mình cài thêm phần mềm thì nó sẽ chèn vào vị trí cũ của nó trc kia hay là lại phải xếp lại hả bác? :-/

lưu trữ số UID của pm thôi,nếu là cài bản mới thì cữ chỗ của bản cũ nó nhảy vào :ar! còn nếu ko có thì nó sẽ bị đẩy đến vị trí cuối cùng :p còn nếu có x icons bị xoá thì sau khi khôi phục data cũ sẽ bị mất 1 khoảng trống và tất cả icons phía sau nó sẽ bị dịch lên trên x ... luôn :p
sắp xếp theo quy luật từ trên xuống dưới,từ trái qua phải mà :ar!

...theo chân Ndesk từ khi có bản đầu tiên ra mà :))=)) ko có sao lưu thì nghĩ ra cách lấy data trong private cất đi,sau này vứt nó lại cũng cho kết quả tương tự :))=))

socloc20

Cái skin này đẹp nhỉ, là skin mặc định có sẵn hay phải down ở đâu vậy

anhhung105

Cái skin này đẹp nhỉ, là skin mặc định có sẵn hay phải down ở đâu vậy

theo như mình thì ở trong skin mặc định là có . nó có tên là wood.. không nhớ rõ. skin này có trong bản thương mại mà nó cho thử 2 tháng đó. cái bản trước khi n_desk cập nhập thêm 2 icon là wifi và quản lý kết nối. chúc may mắn

Dragon459

Manager
theo như mình thì ở trong skin mặc định là có . nó có tên là wood.. không nhớ rõ. skin này có trong bản thương mại mà nó cho thử 2 tháng đó. cái bản trước khi n_desk cập nhập thêm 2 icon là wifi và quản lý kết nối. chúc may mắn

cậu biết thì bung lấy skin đó rùi up lại cho ae^^