• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[update]Opera Mini v6.50(27309) S60v3v5^1^3 Anna Belle

jack_hunter97

Uc chỉ hay ở v5 thôi qua ios +drjod thì giao diện nhìn xấu tốc độ ko nhanh gì cả nên uc ko được chú tâm lắm , uc chỉ nhanh trên java và v5 thôi mấy con s^3 thì xài operalà ngon nhất

nobita2k

ai dùng 3g thì xài cái Nokia Browser 7.3.1.25 cho sướng, mình vẫn kết cái hôm lên minhngoc.com.vn ngồi update kết quả sổ xố như pc =)) (cái này hơn hẳn opera mobile mà dung lượng load tương đương)

opera mini thì dùng gprs ổn định hơn (bản này mình thấy sửa lỗi reconnect rồi mà, nó vẫn tự ngắt kết nối nhưng nếu vào web sẽ connect lại, mình để connection: always ask)

UC browser thì mình vẫn update phiên bản đều, nhưng mà chỉ là sự lựa chọn thứ 2 khi mà operamini k làm được j (ví dụ khi muốn download 1 file .txt, mà operamini cứ mở luôn ra @@)

JohnyNguyen

ai dùng 3g thì xài cái Nokia Browser 7.3.1.25 cho sướng, mình vẫn kết cái hôm lên minhngoc.com.vn ngồi update kết quả sổ xố như pc =)) (cái này hơn hẳn opera mobile mà dung lượng load tương đương)

opera mini thì dùng gprs ổn định hơn (bản này mình thấy sửa lỗi reconnect rồi mà, nó vẫn tự ngắt kết nối nhưng nếu vào web sẽ connect lại, mình để connection: always ask)

UC browser thì mình vẫn update phiên bản đều, nhưng mà chỉ là sự lựa chọn thứ 2 khi mà operamini k làm được j (ví dụ khi muốn download 1 file .txt, mà operamini cứ mở luôn ra @@)
:D Opera đã chịu sửa cái lỗi reconnect căn bản rồy àh :)) Dù sao thì giờ tớ cũng chỉ dùng UC và đôi lúc dùng Opera Mobile thôi ;)) Nokia Browser nâng cấp thì cứ nâng chứ chả bao giờ dùng :|

jack_hunter97

Nó nâng và cải tiến giao diện thôi chứ tốc độ vẫn như cũ . . .( nokja brower)

vutaikt

Èo dùng cái nokia browser v7.4 còn chuối huố.g gì 7.3
mình dùg opera mini and mobioe thui.

vandoanqc

Công nhận Uc lướt web nhanh thật nhưng vuốt trang giật rất nhức mắt, opera vẫn là lựa chọn đầu tiên.

kaothenhi

Hôm rui` dùng lại bản opera mini 4.2 thì thấy không hề bị cái lỗi ngắt kết nối mạng. không hiểu sao từ v5. đến giờ là v6. rui` mà nó không chịu khắc phục nhỉ/

chungtlx

update suốt mà ko vào được livescore.com xem kết quả các trận super suday ji cả. Cứ vào được lần đầu tiên là bắt save file .swf ko hiểu có ai dùng 5800 lỗi giống mình ko?Mong các chủ thớt cải thiện được thì tốt.

jack_hunter97

Hình như có đó anh để chế độ máy tính của opera sau đó load liên tục thì tải được thôi ( em chưa thử bao giờ đọc trên mạng ) ko thì trình mặc định

waitforyou45

dich ne: Một trình duyệt web cho thiết bị di động cung cấp tốc độ nhanh.
Opera Mini sử dụng máy chủ của Opera để nén các trang web để họ tải nhanh hơn. Bạn cũng tiết kiệm tiền về phí dữ liệu vì nó sử dụng ít nhất là 1 / 10 của dữ liệu của các trình duyệt bình thường. Facebook, Google, Yahoo - Opera Mini, tất cả các trang web ưa thích của bạn tải nhanh hơn
hơn bạn đã từng thấy trên điện thoại của bạn. Các tính năng khác:-Một giao diện mới sẽ tốt hơn trên thiết bị của bạn và mang lại cho Opera Mini, trình duyệt xuất hiện kiểu dáng đẹp, hiện đại.
Pinch phóng to và mịn panning cho phép bạn lướt web một cách tự nhiên và trực quan.
Đồng bộ hóa bookmark, Speed ​​Dial và nhiều hơn nữa với máy tính của bạn hoặc các thiết bị di động khác thông qua Opera Link.
Hỗ trợ của Twitter và Facebook được xây dựng, do đó bạn có thể dễ dàng chia sẻ nội dung web với những người khác.
Trò chơi và các ứng dụng miễn phí có thể được tải về từ Cửa hàng Opera Mobile trong Speed ​​Dial của Opera Mini. Trình duyệt này nhanh chóng là cuối cùng cho trình duyệt trên kết nối Internet chậm hoặc trả cho mỗi megabyte dữ liệu đã qua sử dụng. Ngoài ra kiểm tra Opera Mobile, kinh nghiệm bảo hiểm khi vào WiFi hoặc không dây băng thông rộng.

hieuna

update suốt mà ko vào được livescore.com xem kết quả các trận super suday ji cả. Cứ vào được lần đầu tiên là bắt save file .swf ko hiểu có ai dùng 5800 lỗi giống mình ko?Mong các chủ thớt cải thiện được thì tốt.

Muốn xem livescore thì vào wap.livescore.com