• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Update] Palringo v1.6.0 S60v5 SymbianOS 9.4 Signed (3/5/2011)

boy_online01

Palringo là ứng dụng Instant Messaging cho điện thoại di động và máy tính. Bây giờ bạn có thể trò chuyện với tất cả bạn bè của bạn, không có vấn đề gì về IM mà họ đang dùng, tất cả từ một Instant Messenger phổ quát. Thể hiện chính mình trong trò chuyện với các biểu tượng cảm xúc và biểu tượng mặt cười để hiển thị cảm xúc của bạn như thế nào. Gửi tin nhắn bằng giọng nói tại một nút bấm để bạn bè của bạn có thể nghe thấy giọng nói của bạn. Hiển thị bạn bè của bạn những gì bạn đang tìm kiếm tại bằng cách chia sẻ hình ảnh và hình ảnh trong cuộc trò chuyện. Thấy nơi bạn bè của bạn ngay bây giờ với vị trí và để cho mọi người biết bạn đang ở đâu. Tạo các nhóm để bạn có thể gửi tin nhắn cho tất cả mọi người cùng một lúc. Hoặc tìm kiếm các nhóm hiện có để tìm các phòng chat bạn đang quan tâm và gặp gỡ những người mới. Tự động cập nhật tình trạng của bạn trên các trang web mạng xã hội trực tiếp từ Palringo. Palringo Instant Messaging - Mang theo cuộc trò chuyện của bạn vào cuộc sống.

Support:

● Windows Live Messenger ® (MSN)
● AOL ® Instant Messenger (AIM)
● Yahoo! ® Messenger
● Google Talk ™
● ICQ ®
● Jabber ®
● iChat® / MobileMe ®
● QQ ®
● Gadu-Gadu ®
● Facebook Chat

[video=youtube;_754GdjajGY]http://www.youtube.com/watch?v=_754GdjajGY&feature=player_embedded[/video]

Change Log v1.5 -> v1.6

● Cập nhật tập tin ngôn ngữ.
● Cố định một lỗi mà đại diện là yêu cầu tất cả các thời gian và không đọc từ bộ nhớ cache của địa phương.
● Sửa lỗi mà bị rơi khi đang cố gắng ứng dụng chỉnh sửa cài đặt dịch vụ.
● nhập id người dùng và thông tin tên dịch vụ cho các dịch vụ chính chỉnh sửa trường.
● cố định "Giới thiệu " xem có gây ra các ứng dụng để treo trên Symbian 3 thiết bị.
● Cập nhật nguồn tài nguyên ngôn ngữ.

Xóa .7z rùi cài nhé:

Chỉnh sửa cuối: