• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Update]PhotoBook_1.41.97(a).S60v3 & v5.SymPViet (testing new languages)

Status
Không mở trả lời sau này.

phuonxinh

[Update]PhotoBook_1.41.97(a).S60v3 & v5.SymPViet (testing new languages)

Trình xem ảnh với nhiều tính năng cực hay...( đã giới thiệu ở các phiên bản trứơc)
Thay đổi ở phiên bản PhotoBook v1.41.97:
*thêm mục cài đặt " lựa chọn ngôn ngữ ứng dụng "
*Các ngôn ngữ mới được thêm vào ,hiện đang có sẵn tiếng Anh, tiếng Trung Quốc, Hà Lan, Bồ Đào Nha, Tiếng Slovakia , Thổ Nhĩ Kỳ và Tiếng Việt.
* Sửa chữa: sửa chữa nhỏ trong app

¤Tải về: PhotoBook_1.41.97(a).SymPViet .Zip

UPDATE PHIÊN BẢN 1.41.98(b)-ĐÍNH KÈM
(dùng thử vô thời hạn với đầy đủ chức năng)

Chỉnh sửa cuối:

kauchunho

Thank b nha. Mà dùng thử miển phí vô thơi hạn có phải làm jh ko bạn.

DonPhuongViAi

Thank b nha. Mà dùng thử miển phí vô thơi hạn có phải làm jh ko bạn.
Dùng thử vô hạn rồi thì giờ xài bình thường thôi đâu còn phải làm gì nữa bác. :D
P/S: Nếu bác muốn làm gì thì ấn Thanks bác phuonxinh ấy ;;) \-/ :p

pekuon

Chắc sắp có bản 1.41 rùi. phải đợi vậy,bản này chọn được ngôn ngữ Vietnamese rồi.\-/

zippo8x

Tại sao mình làm đúng theo cài đặt mà vào nó vẫn báo hạn dùng thử còn 14 ngày ?????

phuonxinh

Tại sao mình làm đúng theo cài đặt mà vào nó vẫn báo hạn dùng thử còn 14 ngày ?????

xin nhắc lại là: 14 ngày nhưng là mãi mãi ,mai hay ngày kia ,...Kiểm tra lại vẫn là 14 ngày.
Các bạn chỉ cần làm 1 lần duy nhất,ở các bản sau cứ việc update về và dùng,không phải làm gì cả

leminhhai111

xin nhắc lại là: 14 ngày nhưng là mãi mãi ,mai hay ngày kia ,...Kiểm tra lại vẫn là 14 ngày.
Các bạn chỉ cần làm 1 lần duy nhất,ở các bản sau cứ việc update về và dùng,không phải làm gì cả

Dạng làm cho thời gian ngừng lại đó mà

phuonxinh

Dạng làm cho thời gian ngừng lại đó mà

mới đầu em thực hiện trên 76 cứ hết 14 ngày lại phải chép đè lại để dùng tiếp, ko nghĩ ra trò "chỉ đọc",do 1 lần tình cờ khị đang sửa 1tệp tin có thuộc tính chỉ đọc mà ko đc nên mới nghĩ ra trò này(với tệp chỉ đọc thì máy bó tay ko thể sửa hay xóa đc)
4 tệp data đó đều là từ tệp
dbase_hop.dda trên 76 mà ra, chỉ là đổi tên cho phù hợp với từng máy còn nội dung thì 100% giống nhau.

Bo0Bo0

Bổ sung nokia 5320 là tệp smarv nhá anh em ai dùng thì dùng cái ấy

leminhhai111

mới đầu em thực hiện trên 76 cứ hết 14 ngày lại phải chép đè lại để dùng tiếp, ko nghĩ ra trò "chỉ đọc",do 1 lần tình cờ khị đang sửa 1tệp tin có thuộc tính chỉ đọc mà ko đc nên mới nghĩ ra trò này(với tệp chỉ đọc thì máy bó tay ko thể sửa hay xóa đc)
4 tệp data đó đều là từ tệp
dbase_hop.dda trên 76 mà ra, chỉ là đổi tên cho phù hợp với từng máy còn nội dung thì 100% giống nhau.

Em đã từng thử nghiên cứu cách này có thể áp dụng cho profimail chưa em

phuonxinh

ProfiMail nó đếm theo mốc kết nối mạng check mail anh ạ. Với lại mỗi lần check hộp mail em đều dùng trình duyệt ko dùng profimail

phuonxinh

Photobook 1.41e Beta
Các nâng cấp và sửa đổi
Mã:
New features:
 *.Languages: Azerbaijan, Dutch, English, German, Chinese, Poland, Portuguese, Russian, Slovak, Swedish, Turkish, Vietnamese (updated)
 *.Frames around thumbnails removed in image browser
Fixes:
 *.Bug fix in Copy To ... from Favorites
 *.Bug fix in Details
 *.Bug fix with longer texts on buttons in Image Viewer
 *.Minor fixes in application
¤tải về:

PhotoBook_S60v3-v5_1.41e_beta.zip

datvietdatviet

Sao photoboock của mình tư nhiên giờ khôg hiện chi tiết hình ảnh nữa,trước ấn phím 5 hiện chi tiết như kích cỡ , ngày h , máy ảnh vv.giờ hiện mỗi tên ảnh khi ấn phím 5 ,anh em ai pít
chỉ mình với

soc0la

sau 3 ngày sử dụng.. soft này báo " bạn còn 11 ngày dùng thử " bạn ah:(
p/S: mình cài cho X6

anhchanbonmat

sau 3 ngày sử dụng.. soft này báo " bạn còn 11 ngày dùng thử " bạn ah:(
p/S: mình cài cho X6

Trước khi cr@ck bạn có mở phần mềm hôn.nếu mở trước khi cr@ck nên bị tính ngày là đúng rồi

Qua xài bản này cho lành nè bạn .Vì đã có bản chính thức nên mình xin khóa nó tại đây

Status
Không mở trả lời sau này.