• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UPDATE RADIO 03.18.90 CHO P3300

tmn

Bản Radio này chạy khá ổn định và tiết kiệm pin hơn 1 số bản trước, các bạn nên up thử và đóng góp kinh nghiệm nhé.

cuunon

Bản Radio này chạy khá ổn định và tiết kiệm pin hơn 1 số bản trước, các bạn nên up thử và đóng góp kinh nghiệm nhé.
Có cảm giác GPRS không nhạy lắm

trungtin83

xin hỏi là up cái radio để làm gì thế ,mình tưởng up rom là có hết rồi chứ ,chả nhẽ vừa up rom vừa up radio à

XuanTruong

Super V.I.P
xin hỏi là up cái radio để làm gì thế ,mình tưởng up rom là có hết rồi chứ ,chả nhẽ vừa up rom vừa up radio à

Rom và Radio là hai thành phần riêng biệt! Radio dùng cho chức năng thoại và tin nhắn, giao tiếp với các mạng di động! Còn Rom thì như HĐH Windows trên PC vậy! Thân!:)

levanquyen

Các BÁc ơi sao máy tôi khong up Radio được. Tôi dùng Vista, dopod p800W. Chạy up Radio không thành công, luôn báo lỗi 260.

thanhgia123

chạy tool up trong gói up của tomcodon hay của bác Quang xoá cái os đi đưa radio vào up trên vista ngon lành. nhớ unlock cid trước nha.

levanquyen

Xin lỗi, vì chưa làm bao giờ nên không biêt? Bác có thể hướng dẫn cụ thể được không? hoặc cho Url tới bài hướng dẫn. Cảm ơn!

levanquyen

Đã làm được rồi các Bác ơi. Vì mình chạy trên PC Win Vista nên không được. Chuyển sang máy XP là được ngay.

hgga

Bác ơi cách up Radio thế nào thế, có giống cách uprom bình thường ko hả bác

ductan

Mình up radio này thì có vẻ sóng điện thọai yếu hơn trước nhiều ,Vinaphone thường xuyên bị searching liên tục :(