• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Update] Siêu dịch 1.82

NGUYENTRANDUNG

Đây là bản dịch mới từ bản gốc(không dùng bản dịch của anhtam nữa). đã mod Icon mới tự tạo. Cập nhật sửa đổi tính năng dịch qua Google cải thiện tốc độ xử lý.

jimmyvn88

Nhanh ghê ta, vừa mới thấy xuất hiện China mà đã có Vh rùi. nhanh hơn dự đoán của anh mạnh tú rùi nhá.
cái này Dũng có Vh đc mấy ngôn ngữ China trong pyc ko?

Hoden

Super V.I.P
V3 là V3 V2 là V2 chứ sao lại hỏi thế, coi thử nếu là Java thì test thử rồi cho ý kiến.:)

tét rồi xài bản này không đựoc.vì không tìm thấy nguồn nên e hỏi có bản gốc của v3rd không, hiên tại e xài bản 81 vh nhưng dịch tranlate chỉ có tiếng trung sang tiếng ang thôi,. không biết nó tích hợp thêm tiếng trung sang việt hay không?

Thangnd31082

Cái này có bổ sung tính năng dịch trực tiếp Google cho ngôn ngữ TV không Dũng ?

NGUYENTRANDUNG

Ặc vậy thì cũng chưa hoàn chỉnh lắm, mà thôi cứ có bản mới mà dùng là good rồi ! Anh tìm bản cho v3 mà không thấy nhỉ ???

Bên v3 đã có anh kojiro và MinhThang và nhiều cao thủ Sym khác rồi anh em mình không cần bận tâm:D Note: Không có cho v3 đâu. Đây chỉ là bản fix nhỏ do Rainbow bên v2 thôi

manhtu

V3 thì có sisboom 6.5, còn v2 có siêu dịch 1.82,vậy là công bằng rồi
Posted via Mobile Device

daocbn2

phần mếm này em thấy lâu rồi mà ko biết chức năng của nó ,siêu dịch là đổi tên à , có dịch đc icon trong menu hay các icon khác ko , em muốn đổi tên các icon sang tiếng việt hết mà ko biết làm như nào, chỉ em cách làm đc ko ạ và phải dùng pm nào nữa ko
sory bicause I'm stupid

NGUYENTRANDUNG

phần mếm này em thấy lâu rồi mà ko biết chức năng của nó ,siêu dịch là đổi tên à , có dịch đc icon trong menu hay các icon khác ko , em muốn đổi tên các icon sang tiếng việt hết mà ko biết làm như nào, chỉ em cách làm đc ko ạ và phải dùng pm nào nữa ko
sory bicause I'm stupid

Đây là phần mềm dịch ứng dụng. Nếu bạn muốn đổi tên Icon hãy search trên 4rum. Đã có rất nhiều bài post về vấn đề của bạn

laocai_city

sory bicause I'm stupid

dổi tên icon thì dùng pm Rename hoac pm của anh tamhcm nhe:D chụi khó tì tẹo thấy liền:D