• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Update]UCBrowser_V7.9.0.102_En_S60v2_(Build11090809) !!!

saodoingoi142

Moderator
[Update] UCBrowser_V7.9.0.102_Official English_S60V2_pf27_(Build11090809) !!!

UC Browser_V7.9.0.102_Official English_S60V2_pf27_(Build11090809) là trình duyệt Web và WAP có tốc độ nhanh , ổn định, hỗ trợ video, điều hướng, tìm kiếm, download, quản lí thông tin cá nhân,… Trình duyệt này rất phổ biến, đang có hàng triệu người dùng.

Các tính năng chính trong phiên bản này:

• Tự động thông báo giữa chế độ ban ngày và ban đêm nhằm bảo vệ mắt
• Sao lưu bookmark
• Hỗ trợ thêm nhiều ngôn ngữ
• Hỗ trợ thêm nhiều định dạng hình ảnh, hình ảnh WebP mới nhỏ hơn gần 40% so với hình JPEG nhưng vẫn có cùng chất lượng
• Sửa lỗi timeout khi duyệt web
• Sửa lỗi timeout khi tải hình ảnh
• Quản lí Cache tối ưu

Phiên bản chính thức được Update vào ngày: 26/09/2011.
Ngôn ngữ: Tiếng Anh.
Thích hợp dùng cho Nokia chạy: Hệ điều hành Symbian S60v1, S60v2.

Chỉnh sửa cuối:

saodoingoi142

Moderator
mật khẩu là j vậy bạn?

Có lẽ thời gian gần đây chức năng cũng như tài khoản của mình trên trang Upload File "4shared" bị lỗi nên mới xảy ra các trường hợp trên.Không hiểu sao File nó cứ đòi Mật khẩu trong khi đó tất cả các dạng File mình Upload lên không hề đính kèm thêm Password bạn à!!!;;)

Giờ mình Up lại File này trên trang "mediafire" , xin mời bạn và mọi người vào Down lại nhé!!!;;)