• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Update v1.3]Belle Extra Taskbars/StartMenu v1.1.0 belle Unsinged-Retail Duylinh27884

Radium

Moderator
Hi radium là người hốt hàng của a đomanh trước,nhưng chẳng thấy up,nn mình up ,con machoi mới kêu để nguồn nên để lên,mem mchoi tự đắt nc ta đây,qua đây cũg gặp đúg là "ma".wan gia ngỏ hẹp.

Mình đồng ý với machoi. Bản Việt hoá là công sức của tác giả nên bạn thêm nguồn "Việt hoá bới domanh80" chứ không đơn giản chỉ "symbianvn.net" thì hợp lý hơn đó.

machoi1994

Member
có ý gì đâu, không phải vì ngẫu nhiên mà anh Linh để 'Retailed by dersimli_62'.
P/s: hôm nọ qua MC thấy nhà phát triển kêu pm của họ chia sẻ như vậy là vi phạm luật bản quyền DCMA, yêu cầu gỡ xuống. File đính kèm bị gỡ, nhưng link mở rộng vẫn còn, còn nhà phát triển thì bị ban ngay lập tức.
Đúng là khổ, vì vậy nhà phát triển có tiếp tục phát triển pm này không ta? :D

machoi1994

Member
Mình đồng ý với machoi. Bản Việt hoá là công sức của tác giả nên bạn thêm nguồn "Việt hoá bới domanh80" chứ không đơn giản chỉ "symbianvn.net" thì hợp lý hơn đó.

vấn đề này giống cái mif changer của n8 tắm phân. Khi qua tinhte chỉ ghi mỗi nguồn symbianvn nên ngay lập tức có tên nhận đánh cắp ý tưởng của mình (bó tay lun), thế là đánh nhau to và n8 bị hấp diêm tập thể, mở đường máu tháo chạy vào nhà vệ sinh :))

duylinh27884

Moderator
có ý gì đâu, không phải vì ngẫu nhiên mà anh Linh để 'Retailed by dersimli_62'.
P/s: hôm nọ qua MC thấy nhà phát triển kêu pm của họ chia sẻ như vậy là vi phạm luật bản quyền DCMA, yêu cầu gỡ xuống. File đính kèm bị gỡ, nhưng link mở rộng vẫn còn, còn nhà phát triển thì bị ban ngay lập tức.
Đúng là khổ, vì vậy nhà phát triển có tiếp tục phát triển pm này không ta? :D

bản này a up là bản a mua và đóg gói lại và là bản unsinged,nếu e qua MC sẽ thấy thời gian a up trước các bản retail của Flav12 và dersimli_62,các bản retail của Flav12 và dersimli_62 là bản singed,sau đó các 4rum khác mới có;;)lúc đầu đợi xài ké mà chẳg thấy ai up mới mua rồi đóg gói lại up đó chớ:( Mà sao hàg mua trên ovi điều đc khóa theo imel máy người mua máy khác sẽ ko cài đc sao mấy bro như dersimli_62 mua và share điều là bản singed ta:-?a toàn phải lấy từg file đóg gói lại:(

duylinh27884

Moderator
Thời gian trước a có thử nhưng thấy ko đc chắc ovi nó fix,thời gian sau ko thử lại nữa nên ko biết đc ko.để hôm nào hết tiền thử lại giờ tk còn trên 200k lận sim rác thì lại ko có^^!

machoi1994

Member
bản này a up là bản a mua và đóg gói lại và là bản unsinged,nếu e qua MC sẽ thấy thời gian a up trước các bản retail của Flav12 và dersimli_62,các bản retail của Flav12 và dersimli_62 là bản singed,sau đó các 4rum khác mới có;;)lúc đầu đợi xài ké mà chẳg thấy ai up mới mua rồi đóg gói lại up đó chớ:( Mà sao hàg mua trên ovi điều đc khóa theo imel máy người mua máy khác sẽ ko cài đc sao mấy bro như dersimli_62 mua và share điều là bản singed ta:-?a toàn phải lấy từg file đóg gói lại:(

em cũng biết thủ thuật down cho belle là hàng signed - mấy pro đó mà share nghề của mình thì mấy ông Nokia biết mà fix hết thì chết :))
p/s: cho dù em chỉ dùng s60v3 =))

duylinh27884

Moderator
em cũng biết thủ thuật down cho belle là hàng signed - mấy pro đó mà share nghề của mình thì mấy ông Nokia biết mà fix hết thì chết :))
p/s: cho dù em chỉ dùng s60v3 =))

a tưởg e dùg s^3 ko đó chớ!biết thì share a với chớ tìm từg file đóg gói đuối quá:( file down trên ovi về thì dùg siseditor hay sisconter ko mở đc vì đã bị khóa

machoi1994

Member
a tưởg e dùg s^3 ko đó chớ!biết thì share a với chớ tìm từg file đóg gói đuối quá:( file down trên ovi về thì dùg siseditor hay sisconter ko mở đc vì đã bị khóa

topic của em ở đây , toàn mấy pm mới tải cách đây không lâu, toàn full signed chứ có phải bản Repacked đâu
Anh có thể sang bên MC hỏi thử xem mấy ông Retailer tải cho s^3 bằng chính belle hay một công cụ khác, để xem thế nào đã :))