• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(Update v6.3) SnakeSoft AndroMenu v5.02(0) S60v5 S^3 Anna Belle Signed

Dragon459

Manager
sao trong ovi mình vẫn là bản 5.0 nhỉ :-?

Chưa có trong ovi trên máy theo như m biết thì nó có 2 trường hợp:

1- Phiên bản mới của ứng dụng đó k hỗ trợ thiết bị đang dùng hiện tại. Lúc đó thì ovi tự động loại bỏ tìm kiếm phiên bản đó trên ovi của máy người dùng mà thay vào đó là hiện thị phiên bản cũ hơn mà có hỗ trợ.
2- Phiên bản mới chưa hoặc không cập nhật lên ovi. Đó thường là 1 phiên bản fix lỗi nhỏ chẳng hạn.

duylinh27884

Moderator
sao trong ovi mình vẫn là bản 5.0 nhỉ :-?

Cái này mìh có thử rồi,nếu bạn dùg 1 trình duyệt web như opera hay web mặc địh của máy khi vào ovi search nó chỉ ra bản 5.0, nhưg nếu cài thêm pm ovi store search thì nó lại ra bản 5.02!

Bluenote

Trước mình có mua luôn rồi. Down rùi cài bản các Linh ko đc. Vô ovi click chạy 1 cái lại đc rồi :D

duylinh27884

Moderator
Trước mình có mua luôn rồi. Down rùi cài bản các Linh ko đc. Vô ovi click chạy 1 cái lại đc rồi :D

Thì ở bài giới thiệu mình có nói rồi đấy thôi,cài xog vào nó ko chạy đâu phải vào ovi kích phát nó mới chạy đc:D ko cần trước đó có mua rồi hay chưa đâu bạn,mình có mua đâu mà làm nó vẫn chạy nè

lekien784

Mình đăng nhập bằng tk ovi rồi nhưng vẫn có chữ "mua". Máy của mình là N97 dùng CFW mới nhất của Ntv_79. Đang dùng bản 4.2 cr cũng rất ok Thấy bản Andro menu v5 Link giới thiệu hay quá nên down về cài đã thử nhiều cách các pro hd trên dđ nhưng nó vẫn chơ chơ ra, chọt vào icon nó chỉ nháy cái rồi thôi. Thấy Link up bản 5.2 down về cài thử hy vọng nó chạy được và nó chạy được thật(ko hiểu nổi). bản 5.2 này dùng rất good, có rất nhiều tùy chọn, mình dùng từ chiều hôm qua đến bây giờ vẫn ngon lành

Không quote cả #1

Last edited by a moderator:

duylinh27884

Moderator
Mình đăng nhập bằng tk ovi rồi nhưng vẫn có chữ "mua". Máy của mình là N97 dùng CFW mới nhất của Ntv_79. Đang dùng bản 4.2 cr cũng rất ok Thấy bản Andro menu v5 Link giới thiệu hay quá nên down về cài đã thử nhiều cách các pro hd trên dđ nhưng nó vẫn chơ chơ ra, chọt vào icon nó chỉ nháy cái rồi thôi. Thấy Link up bản 5.2 down về cài thử hy vọng nó chạy được và nó chạy được thật(ko hiểu nổi). bản 5.2 này dùng rất good, có rất nhiều tùy chọn, mình dùng từ chiều hôm qua đến bây giờ vẫn ngon lành

Từ bản 5.0 trở đi chỉ cần bạn làm cho nó chạy đc lần đầu thì yên tâm dùg đi bạn nó ko bị out bất tử như các bản 4.xx đâu

hevipway

bác Linh cho e hỏi sao phần chọn nơi hiển thị andromenu ko dùng dc nhỉ?tíc hết rồi mà chỉ hiển thị ngoài hs

hevipway

lạ thật,e cài đi cài lại vẫn ko dc
À,nó xung đột vs n-desk

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Làm đủ kiểu vẫn không kích hoạt cho nó chạy được, chắc lại quay đầu về quá.

Dragon459

Manager
bác Linh cho e hỏi sao phần chọn nơi hiển thị andromenu ko dùng dc nhỉ?tíc hết rồi mà chỉ hiển thị ngoài hs

Chế độ hoạt động của v5 và belle khác nhau mà. V5 chỉ hiện ngoài HS mà Menu thôi
Làm đủ kiểu vẫn không kích hoạt cho nó chạy được, chắc lại quay đầu về quá.
===> 4.2 cr