• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Update Version 1.0.4]FIFA 13 by EA SPORTS:Game thể thao hot nhất hành tinh

HTC_VUTHANH

Moderator

iTunes

Ứng dụng này được thiết kế cho cả iPhone và iPad
Thể loại: Trò chơi
Phát hành: 24 tháng chín năm 2012
Phiên bản: 1.0.0
Kích thước: 1,35 GB
Ngôn ngữ: tiếng Anh, Trung Quốc, Hà Lan, Pháp, Đức, Ý, Nhật Bản, Hàn Quốc, Bồ Đào Nha,tiếng Nga, tiếng Tây Ban Nha
Người bán: EA Thụy Sĩ SARL© 2012 Electronic Arts Inc Tất cả các quyền.

Yêu cầu: Tương thích với iPhone 3GS, iPhone 4, iPhone 4S, iPhone 5, iPod touch (thế hệ thứ 3), iPod touch (thế hệ 4), iPod touch (thế hệ thứ 5) và iPad. Yêu cầu IOS 4,0 hoặc sau đó.

VIDEO:

[video=youtube;hwYjHw_uyKE]http://www.youtube.com/watch?v=hwYjHw_uyKE&feature=player_embedded[/video]

LINK TẢI:

Update Version 1.0.4

What's New in Version 1.0.4

Now take control and build your dream squad with FIFA Ultimate Team (FUT). Choose your play style, formation, kits, and more. The possibilities are endless. We’ve also added Game Center and made behind-the-scenes fixes to improve overall gameplay, including enhancements to controls.

With FUT, you can:

• Build and manage your own team.
• Manage player morale and fitness to reap more rewards.
• Play for free or purchase packs and choose from over 10,000 players.
• Trade and sign new players to enhance team chemistry.
• Watch as your players improve to match their real-life performance on the world stage of football.

PLUS, dominate on and off the pitch with Game Center achievements and leaderboards. Update now for the ULTIMATE FIFA experience. Please make sure you have around 3.4GB of free space on your device – you’ll need it to perform this update (once updated, FIFA 13 will take up about 1.7 GB of space).

LINK TẢI:

Chỉnh sửa cuối:

PhamQuang

Manager
ver 1.0.1 nha ông,đang chờ link tốc độ của Man: PhamQuang

Phiên bản v1.0.1 thực chất không có gì thay đổi nhiều đâu, chỉ duy nhất chỉnh sửa để thích hợp tốt hơn với IP5 mà thôi.
Giờ đang bận đi làm, chiều về sẽ Upload lên MF để các bạn tải tiện.

rgx120

Phiên bản v1.0.1 thực chất không có gì thay đổi nhiều đâu, chỉ duy nhất chỉnh sửa để thích hợp tốt hơn với IP5 mà thôi.
Giờ đang bận đi làm, chiều về sẽ Upload lên MF để các bạn tải tiện.

hiện tại các link 1.0.1 vẫn là 1.0.0, down về vẫn như cũ ah

HTC_VUTHANH

Moderator
hic.Game dung lượng lớn mà cứ ra bản update như vậy dow ngất quá.Sao thằng FIFA 13 này không thấy tự đổi sân nhỉ

tuan_manh_1986

Hỏi về cách mua cầu thủ trong game fifa 2013

Chào các bạn cho mình hỏi làm cách nào để mua được cầu vậy mình đã giá cao mà vẫn mua được mong các bạn chỉ mình với.thansk

HTC_VUTHANH

Moderator
Chào các bạn cho mình hỏi làm cách nào để mua được cầu vậy mình đã giá cao mà vẫn mua được mong các bạn chỉ mình với.thansk
bán cứ đá vài mùa thì khả năng mới mua được.Mình hack tiền hơn 100tr mà cũng có mua được messi đâu

tuan_manh_1986

bán cứ đá vài mùa thì khả năng mới mua được.Mình hack tiền hơn 100tr mà cũng có mua được messi đâu
Làm sao hack tiền được vậy bạn chỉ mình với,k biết có a e nào chơi gám này mua được cầu thủ chưa bạn

HTC_VUTHANH

Moderator
Làm sao hack tiền được vậy bạn chỉ mình với,k biết có a e nào chơi gám này mua được cầu thủ chưa bạn
1.ĐK: Máy đã Jailbreak (có Cydia) đã add source Cydia.vn
2. vào Cydia - Changes - Refresh Cydia, chờ Reloading Data xong.
3. Tìm tweak LocalIAPStore và cài đặt.
4. Respring máy.Sau đó thoát nick trên appstore và vào chơi fifa ->mua tiền(nó sẽ hiện ra một bảng hỏi thanh toán thì chọn NO) là được

tuan_manh_1986

1.ĐK: Máy đã Jailbreak (có Cydia) đã add source Cydia.vn
2. vào Cydia - Changes - Refresh Cydia, chờ Reloading Data xong.
3. Tìm tweak LocalIAPStore và cài đặt.
4. Respring máy.Sau đó thoát nick trên appstore và vào chơi fifa ->mua tiền(nó sẽ hiện ra một bảng hỏi thanh toán thì chọn NO) là được
Vậy là máy mình k hack được rồi mình 4s ah bạn biết nào xoa save game k bạn chỉ với và làm sao đá online được vậy bạn.thansk

tuan_manh_1986

hic.Game dung lượng lớn mà cứ ra bản update như vậy dow ngất quá.Sao thằng FIFA 13 này không thấy tự đổi sân nhỉ
Bạn ơi sao mình đã đánh qua 3 mùa rồi mà vẫn k mua được cầu thủ vậy bạn có mua được cầu thủ chưa vậy bạn.thansk

tuan_manh_1986

Bạn ơi cho mình hỏi sao mình đã đoạt tất cả các cúp mà k được tiền thưởng vậy và cũng k mua được cầu thủ tốt được chỉ mua được cầu thủ cùi bắp k vậy bạn chỉ mình với.thansk