• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Update Version 1.0.4]FIFA 13 by EA SPORTS:Game thể thao hot nhất hành tinh

HTC_VUTHANH

Moderator
Bạn ơi bản cập nhật mới có gì thay đổi k và có dể mua cầu thủ k bạn
What's New in Version 1.0.4

Now take control and build your dream squad with FIFA Ultimate Team (FUT). Choose your play style, formation, kits, and more. The possibilities are endless. We’ve also added Game Center and made behind-the-scenes fixes to improve overall gameplay, including enhancements to controls.

With FUT, you can:

• Build and manage your own team.
• Manage player morale and fitness to reap more rewards.
• Play for free or purchase packs and choose from over 10,000 players.
• Trade and sign new players to enhance team chemistry.
• Watch as your players improve to match their real-life performance on the world stage of football.

PLUS, dominate on and off the pitch with Game Center achievements and leaderboards. Update now for the ULTIMATE FIFA experience. Please make sure you have around 3.4GB of free space on your device – you’ll need it to perform this update (once updated, FIFA 13 will take up about 1.7 GB of space).
Bạn tự dịch nha còn về vấn đề mua cầu thủ thì thực ra mình cũng không hay chơi game fifa lắm nên mình cũng chưa biết là làm sao để mua được cầu thủ

aliboy9x

Bạn ơi có thể up lên FSHARE đc ko, host TQ down chán quá, với lại bh đang tẩy chay hàng tầu mà :-s

tuan_manh_1986

Bác Quang ơi sao cháu đã phần mềm tweak LocalIAPStore mà cháu đã làm đúng như hướng rồi nhưnh mà lúc vào mua tiền thì bị out ra là bị gì vậy Bác.thansk

HTC_VUTHANH

Moderator
Bác Quang ơi sao cháu đã phần mềm tweak LocalIAPStore mà cháu đã làm đúng như hướng rồi nhưnh mà lúc vào mua tiền thì bị out ra là bị gì vậy Bác.thansk
bạn cài bản fifa 13 bao nhiêu thế.Mình đã test ok trên bản 1.0.4 rồi ;;)

tuan_manh_1986

Bản 1.0.6 bạn mình có coi lip ở trên cydia thì hack được nhữnh game mà mình làm thì cứ out ra hoài bạn ơi

tuan_manh_1986

đã test hack v 1.0.6 dùng tweak LocalIAPStore ok nha nhưng phải tải tweak LocalIAPStore mới nhất;;)
Vậy tải mới nhất ở đâu mình dùng AppStoreVN đó mình k máy tính chỉ dùg cydia thôi bản mình đang dùng là 1.3.1 đó

Chỉnh sửa cuối:

tuan_manh_1986

bạn cài bản fifa 13 bao nhiêu thế.Mình đã test ok trên bản 1.0.4 rồi ;;)
Cho mình hỏi phần mềm tweak LocalIAPStore chỉ hack được tiền của game fife 2013 thôi vậy sao k hack được tiền những game HayDay va gangtas Rio vậy bạn.thansk